Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูคะแนน AquaMark3 ของ Aspire 6920G กันเถอะครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูคะแนน AquaMark3 ของ Aspire 6920G กันเถอะครับพี่น้อง

ผมไม่เคย Test โปแกรมนี้นะครับเห็นคะแนนแล้วตกใจมากครับ

คะแนนที่ได้

GFX = 15,120
    CPU = 11,918 <(คะแนน CPU ครับ)
    GPU = 91,882 <(คะแนนการ์ดจอครับ)

สุดยอดจิง ๆๆ

เครื่องราคาขนาดนี้เสปคขนาดนี้ ถ้าได้คะแนนน้อยสิน่าแปลก

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
      ผมไม่เคย Test โปแกรมนี้นะครับเห็นคะแนนแล้วตกใจมากครับ

คะแนนที่ได้

GFX = 15,120
      CPU = 11,918 <(คะแนน CPU ครับ)
      GPU = 91,882 <(คะแนนการ์ดจอครับ)

สุดยอดจิง ๆๆ
      บนสุดคะแนนการ์ดจอ
      ตรงกลางคะแนน CPU
      ข้างล้างคะแนนรวม

Comment

ถูกหวยก่อน

จะซื้อให้หมดเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          บนสุดคะแนนการ์ดจอ
          ตรงกลางคะแนน CPU
          ข้างล้างคะแนนรวม
          จริงด้วยลืมสังเกต

Comment

จัดอยู่ในระดับเดียวกับ f8xx y510 แต่เอาแบบสุดตรีนนจริงๆน่าจะแพ้ asus f8 le y510 เพราะ2ตัวนั้น overclock ได้ไกล ตู้ปลา เกิน100k 3d06 45k up แต่ acer clock ได้แต่ vga cpuยังไม่ได้(หรือว่าได้แล้ว) แต่ถือว่า แจ่มครับ ราคา 45k เสียงดี จอใหญ่

Comment

G1Sผมได้ 97k ไม่OC (ไดวเวอร์169.21) รันที่vista 32 SP1

ลากเล่นที่ @2.5,550/750 ได้ตู้ 110k

Comment

ท่านvampires101 อยากดูคะแนน cpumark99 ของท่านหน่อยสิครับ

Comment

ยินดีกะเครื่องแรงคับ

บางคนตอบเหมือนไม่ค่อยอยากจะยินดีกะใคร

Comment

เยอะแฮะ

F8Sn ของผมเทสได้ประมาณ 80k เองอะ T_T

Comment

ทดลองเทสดู
                      GFX-1,245
                      CPU-14,599
                      บรรทัดที่สามแสดงค่า 11,941

การ์ดจอX3100 ครับ

Comment

Working...
                      X