Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำแนน 9800GTX ง่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำแนน 9800GTX ง่ะ

อยากรู้จังคับว่าคำแนนแต่ละคนจะได้ซักเท่าไรกันอ่าคับ แล้วลากไปเท่าไรบ้าง หุหุ

กับ 3DMARK06 เหรอคับ ของผมเดิมๆเลย 12550-12560 ราวๆ นี้ล่ะคับ เดิมๆเลยนะครับไม่ได้ OC เลย

Comment

Originally posted by wisuhere View Post
      กับ 3DMARK06 เหรอคับ ของผมเดิมๆเลย 12550-12560 ราวๆ นี้ล่ะคับ เดิมๆเลยนะครับไม่ได้ OC เลย
      เอ้า ตอบ 1 คนละ รอท่านต่อไป อิอิ

Comment

ของผมแค่ 11720 เองคับ msi คับ

Comment

Originally posted by khunkiik View Post
          ของผมแค่ 11720 เองคับ msi คับ
          เร่เข้ามาๆๆ บอกด้วยก๊าบว่าลากกันไปเท่าไรบ้าง หุหุ

Comment

ไม่กล้าลากอะ กลัว ^^

Comment

3dmark06 14806 ครับ ลากไปที่ 775/1925/1150 มั้งครับ ส่วน cpu ก็ตามลายเซ็นต์ครับ เดี๋ยวเปลี่ยน cpu และจะลองหม่ายอีกที

Comment

Originally posted by einepommes View Post
                3dmark06 14806 ครับ ลากไปที่ 775/1925/1150 มั้งครับ ส่วน cpu ก็ตามลายเซ็นต์ครับ เดี๋ยวเปลี่ยน cpu และจะลองหม่ายอีกที
                ลากเยอะจังครับ แล้วร้อนมั้ยครับ

Comment

vantage ละ

Comment

ผมลากไปที่ 13060 3DMark06 นะคับ ลากไปที่ 710/1775/1100 คับ

Comment

760/1185 + q9450 = 16550 คับในxp นะ
                      แต่วิสต้า เหลือ 15500 คะแนนซีพียูหายไป 600 แต่คะแนน graphic เท่าๆกันคับ

Comment

Originally posted by wisuhere View Post
                        ลากเยอะจังครับ แล้วร้อนมั้ยครับ
                        ผมว่าไม่ค่อยต่างจากเดิมเลยอะครับ ต่างอย่างมากก็ไม่เกิน 5องศาหรอกครับ ยิ่งถ้าปรับ พัดลมเป็น 100 % ยิ่งต่างน้อยครับ

ปล. ไดร์เวอร์ Forceware 175.16 นี่เยี่ยมจริงๆ ทำให้สามารถปรับพัดลมได้ 100% ตลอดเวลาได้ซักทีสำหรับ 9800gtx 3dmark06 กับCrysis เล่นไปก็ไม่กลับมาเป็น auto เองแล้ว

ปล.แต่ 175.63 นั้นแรงขึ้นกว่า 175.16 ขึ้นหน่อยนึงในทุกการทดสอบเลย เช่น 3dmark06 benchmark ของ Crysis Company of Heroes world in conflict แต่ไดรเวอร์กลับปรับพัดลม 100% ตลอดไม่ได้ เล่นไปซักพักกลายเป็น auto ไปเองซะงั้นเลย

Comment

ไม่มีการ์ดให้ลองครับ

Comment

Originally posted by einepommes View Post
                            ผมว่าไม่ค่อยต่างจากเดิมเลยอะครับ ต่างอย่างมากก็ไม่เกิน 5องศาหรอกครับ ยิ่งถ้าปรับ พัดลมเป็น 100 % ยิ่งต่างน้อยครับ

ปล. ไดร์เวอร์ Forceware 175.16 นี่เยี่ยมจริงๆ ทำให้สามารถปรับพัดลมได้ 100% ตลอดเวลาได้ซักทีสำหรับ 9800gtx 3dmark06 กับCrysis เล่นไปก็ไม่กลับมาเป็น auto เองแล้ว

ปล.แต่ 175.63 นั้นแรงขึ้นกว่า 175.16 ขึ้นหน่อยนึงในทุกการทดสอบเลย เช่น 3dmark06 benchmark ของ Crysis Company of Heroes world in conflict แต่ไดรเวอร์กลับปรับพัดลม 100% ตลอดไม่ได้ เล่นไปซักพักกลายเป็น auto ไปเองซะงั้นเลย
                            ว้าว กำลังมีปัญหาเรื่องพัดลมชอบ auto อยู่เรื่อยเลยคับ ขอบคุณคับ

Comment

ตามมาดูครับ

Comment

Working...
                              X