Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีีดู ram ของ NB ปลอมรึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีีดู ram ของ NB ปลอมรึปล่าวครับ

มีวิธีีดู ram notebook ปลอมรึปล่าวครับ พอดีจะเพิ่มแรม

พอดีจะซื้อ ram kingtons
    หรือว่าถ้าเปิดใน cpu-z แล้วเป็น kingtons แสดงว่าแท้รึปล่าวครับ

โทษทีครับที่ตั้งคำถามงง แก้แล้วนะครับ
    Last edited by MoujahedinX; 12 Dec 2006, 15:44:00.

งง คำถามอย่างแรง

Comment

อ่านแล้ว พึ่งเข้าใจครับ ผมว่าไม่ปลอมครับถ้าดูในcpu-z แล้วขึ้น serial / part number แต่ก็ไม่สามารถเชคได้ร้อยเปอร์เซนต์นะครับ

Comment

ูขอบคุณครับ

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับสำหรับโน๊ตบุ๊ค ตั้งแต่ผมซื้อมาผมยังไม่ทราบเลยว่าซื้อของเที่ยมหรือของแท้มา
          แต่มันก็ใช้งานได้ไม่มีปัญหาแฮะ

Comment

Working...
          X