Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมผิดปกติป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมผิดปกติป่าวครับ

ดูจากโปรแกรม speedfan ทำไมในช่อง 12 โวล ไฟมันวิ่งแค่ 8 เองครับ

psu p-star (ของติดเคส) อย่างงี้สมควรต้องเปลี่ยนรึยังครับ แล้วก็ถ้าใช้แบบนี้ต่อไปจะมีผลอะไรรึป่าวครับ
    Attached Files

แล้วก็ลองเทสดูได้แบบนี้อะครับ

Comment

รีบเปลี่ยนเลยครับ

Comment

ลองใช้โปรแกมอื่นดูสิ Speed fan ชอบหลอน นะ
        EVEREST นี้พอเชื่อถือได้หน่อย นะ
        ดูดิ เอ๋อ มากมาย

Comment

รู้สึก speedfan มันเพี้ยนจริงๆด้วยครับ ตอนนีกำลังลอง everest testอยู่

Comment

เช็คเสร็จแล้วเป็นอย่างนี้อะครับ ถือว่าอยู่ในเกณไหนอะครับ ต้องซื้อpsu ใหม่รึเปล่า (อันนี้เช็คจากeverest)
            วานผู้รู้ตอบด้วยนะครับ ใครเข้ามาอ่านอย่างเดียวแล้วไม่ตอบขอให้... ใครเข้ามาอ่านแล้วตอบหน้าตาดีครับ(จขกท.หน้าตาดี) อิอิล้อเล่น

Comment

เครื่องดับหรือรีสตาร์สใหม
              ถ้าไม่แปลว่าปกติ นะ

Comment

Originally posted by v313 View Post
                แล้วก็ลองเทสดูได้แบบนี้อะครับ
                เอาโปรแกรมมาจากไหนครับอยากได้

Comment

http://www.uploadtoday.com/download/...62f62213af6ea3 ไปโหลดจากอันนี้อะครับ เครื่องผมไม่ดับไม่รีสตาทครับ แต่มันมีเสียงดังจากpsu ดังตามรอบของพัดลมใน psu ตอนเปิดเครื่องจะดังมากแล้วก็ค่อยๆเบาลงแล้วก็ถ้าห้องที่คอมตั้งอยู่เปิดแอร์มันก็จะดังอีกเป็นพักๆ

Comment

แล้วถ้าพวก enermax coolermaster enhance กราฟความนิ่งไฟจะเป็นเส้นตรงเลยรึป่าวครับ

Comment

เป็นเส้นตรงเลยผมว่าคงไม่มีทางอ่ะมันต้องมีหยักบ้าง แต่ของท่านที่ผมดูจากกราฟก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนี่ครับถ้ายังใช้ได้ก็ใช้ไปก่อนเถอะครับยังไม่ต้องเสียตัง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X