Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำVerified Member จะทำให้ของขายได้แพงขึ้นหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำVerified Member จะทำให้ของขายได้แพงขึ้นหรือครับ

พอดีเห็น Member ธรรมดา ขายของถูกแต่พอเป็น Verified ขายของแพงขึ้นละครับ สรุปแล้วาทำเพื่ออะไรครับ มันต้องมีค่าสมัครด้วยเหรอครับ ได้ไปทำบ้าง จะได้ขายของแพงๆ

ทำกันฟรีๆงับ ไม่เสียค่าใช้จ่าย....
    แต่ด้วยเหตุที่ว่าขายถูกหรือแพง มันไม่ได้เกี่ยวกะเรื่องนี้นะ นั้นคงเป็นเรื่องส่วนบุคคล

Comment

เหรอครับ เห็นขายแงทุกคน สงสัยคงเป็นคนมีเครดิตแล้วต้องขายแพง

Comment

ผมก็ว่าอยู่ครับ ขายได้แพง ต่อได้ถูก

Comment

เหอๆ

สงสัยต้องหมักมั่งแล้นนน

หุหุ

Comment

ผมก็ขี้เกียจสมัคร แต่ขายของราคาปกติ

เน้นพอใจ ส่งของสะดวก แค่นั้นพอ

ถ้ามีความจริงใจ ไม่คิดคดโกง ก็จะขายได้ราคาเองครับ

Comment

มันจริงอย่างที่ว่าหรอครับ........
              ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ปกติดีนี่ครับ
              มันเป็นความพอใจของเรานะครับ
              อยากขายก็ขาย ไม่อยากขายก็ไปขายคนอื่น(ถ้าทำได้นะ)
              อยากซื้อก็ซื้อ ไม่อยากซื้อก็ไปซื้อคนอื่น(ถ้ามีที่โดนใจกว่านะ)

Comment

มันเหมือนอภิสิทธิชนไง ไม่รู้อ่ะ ใครบอกอ่ะไรไม่ค่อยฟัง แต่พอพวกนี้มาเห็นด้วย ยอมลดราคาลง มันยังไงๆอยู่

Comment

ผมเห็นแต่ว่า เหตุการณ์ก็ปกติดีนี่ครับ จะเมมหรือไม่ใช่เมม ก็ขายกันทั้ง แพง + ถูก ปนๆกันไป

Comment

ไม่ทำหรอกไม่กล้าเปิดเผยตัวตนที่แท้จิง (อยากเปิดเผยเจอกันที่สีลมฮ่าาาาา)

Comment

ถ้าของราคาเท่ากัน ซื้อกับคนที่เวอรริไฟ ก็ดูเหมือนจะไว้ใจได้ระดับนึง ทำให้สมาชิกบางท่านอาจจะยอมเสียตังเพิ่มเพื่อความมั่นใจครับ

Comment

แล้วพวก Un Verified นี่พวกไหนอีกครับ พวกที่ขายของแล้วชิ่งไหม หรือแค่ขำๆ

Comment

ที่เขาตั้งแพง คงรู้ว่าต้องโดนต่อราคาแน่ๆเลยตั้งราคาสูงๆไว้ก่อน

Comment

Originally posted by Trex View Post
                            แล้วพวก Un Verified นี่พวกไหนอีกครับ พวกที่ขายของแล้วชิ่งไหม หรือแค่ขำๆ
                            เขาทำเล่นๆ - - สังเกตมันเป็นรูปใน Avatar ไม่ใช่สัญลักษณ์จริง

Comment

ผมก็ขายได้นะไม่เห็นเกี่ยวเลยครับ พวก varifile แล้วแค่เพิ่มความมั่นใจว่าตามง่ายแค่นั้นเอง

Comment

Working...
                              X