Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าที่ประกันแบต 1 ปีหมายถึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าที่ประกันแบต 1 ปีหมายถึง

ที่ประกันแบต 1 ปีหมายถึง ให้เราเปลี่ยนได้เลยหรือ เสียแล้วค่อยไปเปลี่ยน
    ตอนนี้ของผมมันเสื่อมละคับ ไฟหมดไวมาก 10 นาทีหมดละ win vista

ถ้าเกิดแบตเสีย แบตเสื่อม ก็นำไปเคลมได้ครับ

Comment

ก็เหมือนประกันทั่วไปคับ ในระยะ1ปี มีปัญหา เคลมได้

Comment

Originally posted by @lltiMe View Post
        ที่ประกันแบต 1 ปีหมายถึง ให้เราเปลี่ยนได้เลยหรือ เสียแล้วค่อยไปเปลี่ยน
        ตอนนี้ของผมมันเสื่อมละคับ ไฟหมดไวมาก 10 นาทีหมดละ win vista
        ใช้มากี่ปีแล้วล่ะครับ แปลกจังทำแบตหมดเร็วผิดปกติสมมุติว่าเสื่อมนะครับ ก้อน่าจะยื้อได้สัก 20-30 นาทีนะครับพี่น้อง

Comment

Working...
        X