Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ เล่น nbalive 08 แล้วเป็นงี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับ เล่น nbalive 08 แล้วเป็นงี้ครับ

เวลาขอ เวลานอกของทั้ง 2 ทีม หรือ เวลาพัก มันจาหลุดออกมาครับ แล้ว มีแจ้ง error reposting ด้วยครับ เกิดจากอะไรครับ เล่นโหมดอื่นๆ ไม่มีปัญหาครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

เหอๆๆ ทำไงต่อดี คงไม่มีใครเล่นมั้งครับ เกมส์นี่นะ
    Last edited by hlong; 11 May 2008, 23:43:16.

Comment

bug ครับ ลองหาcrackอันใหม่มาดูครับ

Comment

ลงปุปหายเลยครับรับรอง

Comment

Working...
        X