Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่า ถามหน่อยครับ Ram หน้าเดียวมันเป็นยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่า ถามหน่อยครับ Ram หน้าเดียวมันเป็นยังไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ มันเป้นยังไงครับคือผมไม่เข้าใจน่ะครับ หน้าเดียวกับสองหน้ามันดูกันยังไงหรอครับ
    ถ้ามีรูปให้ดู ยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่าหมายถึง 8ชิบ กับ 16ชิบ หรือเปล่าเอ๋ย?

Comment

คงหมายถึง8ชิบ 16ชิบนั่นแหละครับ

Comment

ไช่ครับ คือผม จะเอาไปไส่ 1Gb 4แถว กับ P5KPL น่ะครับ เห็นเค้าบอกว่า ต้องเป็น แรมหน้าเดียว
        ก็เลยไม่เข้าใจว่า แรม หน้าเดียวมันเป็นยังไง อ่ะครับ

Comment

Working...
        X