Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาที่ซ่อม Notebook ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาที่ซ่อม Notebook ครับผม

พี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว OCZ ท่านใด เคยซ่อม Notebook กับร้านที่ซื่อสัตย์ ไว้ใจได้

ช่วยบอก ข้าน้อย ด้วยครับ เพราะตอนนี้ Mainboard Notebook เจ๊ง ยังหาที่ซ่อมอยู่ครับ

ขอบคุณมากครับผม

ไม่ได้เข้ามาตอบคำถามนะครับ เพระาไม่รู้ ที่เข้ามาเพราะชื่อ log in ของท่านนี่แหละ อยากทราบท่านก็เป็นแฟนDream thearter เหมือนกันเหรอครับ ผมก็คนึง ชอบมาก โดยเฉพาะ mike portnoy
    ยินดีที่ได้รู้จักกับคอเพลงเหมือนกันครับ

Comment

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมก็สาวก Dream Theater เหมียนกานครับ

ผมชอบ John Myung ครับ ผมเล่นเบสอยู่แล้วด้วยครับ

ว่าแต่ คุณศักดิ์สิทธิ์ เรียน โรงเรียนอะไรที่ชลบุรีหล่ะครับ

ผมศิษย์เก่า อัสสัมชัญศรีราชาครับผม

Comment

ผมชลหญิงคับ เล่นเบสเหมือนกัน

Comment

อิจฉาจัง ชลหญิง ผู้หญิงเยอะนะ ผิดกับ รร. ผม ชายล้วนทั้งนั้นเลย

คุณ saksith เล่นเบสแนวไหนอ่ะครับ คือว่า บ้าเล่น DT มาพักนึง.. หากินไม่ได้

ก็เลยไปเล่นพวก Groove, Jetset'er ประมาณนั้นอ่ะครับ อ่อ แล้วก็ Xtreme ด้วย

Comment

คือผมเคยเล่นกะเพื่อนอ่ะนะไม่จำกัดแนวคับ ลูกค้าขอมาเราก็เล่น

Comment

แล้วเล่นร้าน มานานหรือยังอ่ะครับ

ผมเคยเล่นมาพักนึง ว่าจะลองกลับมาเล่นอีกซักที หาร้าน ออ อยู่

Comment

กลายเป็นคุยเรื่องดนตรีไปละ = ="

ไม่เกี่ยวกับเราสินะ

/me หยิบ dragonforce แล้วเดินหายไปในความมืด

Comment

เล่นตั้งแต่ตอนอยู่กทมครับ นานมากแล้ว ตอนนี้ไม่ได้เล่นแต่ยังอยากกลับไปเล่นอีกถ้ามีโอกาสคับ เพื่อๆได้ดีกันหมดออกเทปกันหมดแล้ว

Comment

เพื่อน ๆ ก็เข้ามาแจมได้เช่นกันครับผม

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
                      กลายเป็นคุยเรื่องดนตรีไปละ = ="

ไม่เกี่ยวกับเราสินะ

/me หยิบ dragonforce แล้วเดินหายไปในความมืด
                      เอาชุดไหนครับเฮีย ผมชอบ inhuman rampage น่ะฮ่าๆ

Comment

เปลี่ยนชื่อกระทู้ดีกว่าไหม 555

Comment

อย่าซ่อมเลยพี่น้อง แพงอยู่ดีอ่ะครับต้อง 20,000 แน่

เก็บซื้อสเปคใหม่ดีกว่าไหมครับ

NoteBooks นะไม่ใช่ PC ที่จะเปลี่ยน บอร์ด ง่าย ๆ อ่ะ

อย่าเป็นคนเสียดายของครับเดี๋ยวจะเสียเงินโดยใช่เหตุ

นอนหลับ ตื่น ไปทำงาน หาเงิน กลับบ้าน หยดกะปลุก เก็บเงินต่อทุน ดีกว่า

Comment

ประตูน้ำมีแจ่มๆอยู่3-4ที่ ชั้น1 2ที่ ชั้น 3 ชั้น 4ติดลานจอดรถ ผมไม่ขอบอกชื่อร้านน่ะครับ แต่ละที่มีตั้งแต่1500-4000ไม่เกินนี้ ถ้าเกินนี้คือไม่ได้ซ่อมเอง

Comment

แนะนำว่าซ่อมไปดีกว่าซื้อบอร์ดาใหม่มันแพง ถ้าเครื่องเรายังดีอยู่ประมาณ2-3ปีซ่อมเลยครับ

Comment

Working...
                              X