Announcement

Collapse
No announcement yet.

Z-5500 17500!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Z-5500 17500!!!!!!!

คาบข่าวมาบอกครับ..ไม่ทราบว่ารู้กันหมดแล้วยัง hwh ลดราคา z-5500 แถม +ประกันเพิ่มอีก 1 ปี ไม่เชื่อดู เห็นเค้าบอกมาว่าเพิ่งเข้ามา 3 ตัว
    Attached Files

หมดไปยังหว่า ประกัน 2 ปี น่าสน

Comment

คงไม่ทันแล้วละครับ

Comment

P&Y ก็ขายอยู่ 16800 อยู่แล้วนี่ครับ -*-

Comment

เดือนก่อนผมถามที่ร้านลำโพงหลัง busitek (จำชื่อไม่ได้) ก็ 17500ครับ ต่อไม่ได้เลยด้วย เซ็งจริง

Comment

ทำไม ประเทศไทยถึงเป็นราคานี้ ที่จิงมันไม่ได้ราคาขนาดนี้หรอกครับ

ฮ่องกง ขายที่ 9800 หิ้วเข้ามาผมโดนไปราวๆ 13500 คร่าวๆราคาอยู๋ที่ค่าเงินบาทครับ

แต่แน่ๆอาทิตนี้ผมได้มาแล้วตัวนี้จะลองใช้เองถ้าใช้ไม่มีปัญหาจะขาย ให้ราคาไม่เกิน 15xxx แน่บวกลบไม่เกิน 500

มันแย่งกันประมูลเพื่อได้สินค้าครับล๊อทนี้ใครประมูลมากกว่าเอาไป

แต่แน่ๆราคานำเข้ามาไม่ถึง 13000 แน่นอนครับที่เหลืออยู่ที่ร้านแล้วขายว่าจะขายยังไง ส่วนมากประมูลได้ของจะอยู่ร้านเดียวทำให้ขายได้แพง

หลังๆดองไว้จนขายไม่ออกเลยลดราคาเรื่อยมา

ส่วนค่าเคลมอ่ะไม่ยาก ถ้านำเข้ามาเยอะขนาดนี้ค่าเคลมไม่เกิน 1500 แน่นอนขอบคุณครับ
            Last edited by punro937; 13 May 2008, 20:51:16.

Comment

ค่าขนส่ง เกือบ หมื่น -*-

Comment

ยืนยันครับ ซื้อในไทย ประกันไทย ชัวมาก -*- เปลี่ยนตัวใหม่ให้ผมแล้วครับ สบายใจสุดยอด

Comment

อิอิ บอกแล้วให้รอดูกันไปก่อน แล้วก็อย่างที่คิด ^^

Comment

DOAไปไหนแว้ว *0*

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
                      DOAไปไหนแว้ว *0*
                      เปลี่ยนเป็นพี่ Ryu Hayabusa ดีกว่า เป็นที่ระลึกให้ อิตากาคิ (แว่นดำลามก แห่ง Tecmo) ลายเซ็นต์แทนเลยแล้วกัน อิอิ ยังไง เค้าก็เป็นคนสร้าง DOA อิอิ
                      Last edited by Aeromancer; 5 Jun 2008, 11:14:45.

Comment

แฟน xbox

Comment

สวยจริงๆเลย รุ่นนี้

Comment

Working...
                          X