Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นสาวก AMD แล้วคร๊าบ ดีใจๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นสาวก AMD แล้วคร๊าบ ดีใจๆ

AMD x2 4800+

asrock ALIVENF6p-VSTA

RAM cocair 1G x2

HDD 250 G

เคสบ้านๆ อิอิ

ออนบอร์ดครับ เช็คปร๊อปเปอร์ตี้ตรงมายคอม แรมจะเหลือ 1.75 G

พิม dxdiag ตรงรัน display ได้ 512 --*

เล่นดอทเอ สบาย มากๆๆ เล่นเน็ทโอยยย ทันใจดีจริงๆ

ทำเพลง ก็เร็วทันใจครับ ซาวออนบอรืดที่ให้มาถือว่าดีเลย

ผมอัดร้อง กีต้าร์เล่นๆ แทบไม่ดีเลย์เลยครับ 0.01 เลยล่ะ ฟังไม่ออก ว่าดีเลย์

แต่ถ้าหลายไลน์ ก็เหลื่อมกันบ้าง

สรุปว่า คุ้มค่าที่ซื้อมาเลย อิอิ

แค่นี้แหละครับ อยากจะบรรยาย ความรู้สึกที่มีอยู่ อิอิ

ปล. ว่าจะหาซื้อการ์เจอ พัน นิดๆ ตัวไหน มันแรงกว่า ออนบอร์ดที่ ติดมาไหมครับ เพราะก็ซื้อมาไม่ต่างกันมาก

จริงๆ ก็เล่นแต่ดอทเอแหละครับมันก็เล่นได้อยู่แล้ว แต่ไม่ชอบตรงเลขแรมนี่แหละ อิอิ อยากให้ ขึ้น 2 G อิอิ

แนะนำทีครับ ^^ อ่อ พัดลมเคสนี่ เป่าเข้าหรืออกครับ --! ซื้อมาใส่เพ่มด้านหลังตัวนึงเพราะมีตัวเดียวด้านข้าง เพื่อนผมบอกเป่าออกหมดเลย ใช่หรือป่าวครับ

อุณหภูมิ ในรูป ถือว่าปกติดีป่าวครับ เปิดมาได้ 3-4 ชม แล้วครับ ห้องไม่มีแอร์ ขอบคุณครับ
    Attached Files

ยินดีด้วยครับ ข้างเคสเป่าเข้าดูดออกได้ทั้งนั้น
    -----
    พันนิดๆนี่ตัวไหนครับ

Comment

^^

คืออยากให้แนะนำการ์ดจออ่ะครับ

มีงบพันนิดๆ กลัวว่าซื้อมา มันจะแรงไม่ต่างจากออนบอร์ดมากมาย เปลืองเงินป่าวๆน่ะครับ

ขอบคุณครับ ^^

Comment

ของผม
        AMD2 (940) X2 Athlon 4400 + (940-VSL) Gigabyte GA-MA78GM-S2H + Ram 512MB * 2
        ครับเล่น Dota ปรับ 1024 * 768 * 32 bit ออลไฮ เล่นได้ครับ(7300GS ปรับแล้วเวลาเอฟเฟกเยอะๆมันจะหนืดๆ) แสดงว่าจอออนตัวนี้ดีกว่า 7300GS เล็กน้อยในการเล่น Dota ส่วนการเล่น Cabal ก็พอๆกันครับกะ 7300GS
        สรุปเล่นเกมส์ออนไลน์ได้เกือบทุกเกมส์นะครับ ปรับได้ปานกลางถึงสูงด้วยครับเป็นออนบอร์ดที่ใช้ดีตัวนึงครับ

Comment

พันนิด ๆ เพิ่มอีกพันนิด ๆ เอา 2600Pro เลยครับพี่น้อง อิิอ

Comment

Originally posted by mozart View Post
            ^^

คืออยากให้แนะนำการ์ดจออ่ะครับ

มีงบพันนิดๆ กลัวว่าซื้อมา มันจะแรงไม่ต่างจากออนบอร์ดมากมาย เปลืองเงินป่าวๆน่ะครับ

ขอบคุณครับ ^^
            ยินดีด้วย MB เทพ

SPARK 7300GT DDR3

Comment

ยินดีต้องรับสู่ AMD คับ

Comment

ยินดีด้วยครับ หุหุ

พัดลมตัวข้างๆ เป่าเข้าดีกว่าครับ
                มานมีตัวหลัง กับ PSU ช่วยกันดูดออกอยู่แล้ว

การ์ดจอผมว่าเก็บตังต่อให้ถึง 2.5-3k ดีกว่าครับ

Comment

หวัดดีคับ

Comment

Working...
                  X