Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาถึงตรงนี้ เขาให้ผมทำอะไรครับ Rainbow Six Vegas

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาถึงตรงนี้ เขาให้ผมทำอะไรครับ Rainbow Six Vegas

ผมแฮกข้อมูลไปแล้ว 1 รอบ แต่มันให้กลับมาตรงนี้อีก เป็นรอบที่สอง ผู้ก่อการร้าย ยิงตายหมดแล้ว
    ผมก็มาถึงปลายทางเเล้ว แต่มันไม่มีป้ายบอกว่าจะต้องทำอะไร
    ผมต้องทำยังไงดีครับ ช่วยผมที ขอบคุณครับ

ดัน ๆๆ ช่วยที ๆ ครับ

Comment

เอ.... ยังไงหว่าลืมๆเหมือนกันแหะ - -
      แต่ีตรงนี้ถ้าผ่านมันก้อจบด่านเลยนิ่หน่า

Comment

ทำได้แล้วครับ ผ่านเเล้วครับ เล่นจบเรื่องเเล้ว มันต้องรีโหลด เเล้วสังเกตบางอย่างใหม่ครับ เฮ้อ
        เกรียนมาก ๆ เลยนะเนี่ยตัวเรา ขอบคุณครับ ที่เข้ามาช่วยตอบ

Comment

Working...
        X