Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอดี แต่เมนบอร์ดไม่ดี นี่มีผลอาไรบ้างครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอดี แต่เมนบอร์ดไม่ดี นี่มีผลอาไรบ้างครับ??

ของผมใช้บอร์ด P5LD2SE อยู่อะ กะว่าอนาคตจะใส่ Hd4870 อยากรุ้ว่ามีผลไรบ้างที่จาเกิดขึ้นครับ

ไม่น่าจะมี
    น่าจะเป็นห่วง PSU มากกว่า ถ้ามีหัวต่อไฟ 6 pin 3 หัวละยุ่งเลย

Comment

ดูความแรงของ cpu ด้วยนะ ที่จะเอาไปขับเคลื่อนมัน อ่ะ

Comment

บอดรุ่นเดียวกันเลย

Comment

ไม่น่าจะมี
          น่าจะเป็นห่วง PSU มากกว่า ถ้ามีหัวต่อไฟ 6 pin 3 หัวละยุ่งเลย

ไม่เข้าจัยครับ หัวต่อไป 6 pin มันต้องมีกี่หัวหรอครับ แล้วเชคกับบอร์ดตรงไหนว่ามีกี่หัว??

Comment

Comment

Working...
            X