Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องมีปัญหารีสตาส เอง ตลอด ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องมีปัญหารีสตาส เอง ตลอด ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เล่นๆไป ไม่ขึ้นกับโปรแกรมใด อยู่เฉยๆก็เป็น เองได้ จะมีเสียงดัง แป๊ก แล้วก็รีสตาสเอง เป็นจนเล่นเครื่องไม่ได้ โปรแกรมเริ่มมีerror คิดว่าป็นจากพาวเวอร์ซับพลาย ก็ไปเปลี่ยนแล้ว สงสัยมันไม่ใช่ของแท้(450w) ผู้รู้ช่วยชี้แนะทีครับ กำลังคิดว่าจะไปเปลี่ยน พาวเวอร์ใหม่ ของแท้ เห็นช่างบอกว่าราคา1500 (ของเดิม 590บาท) ไม่รู้ว่ามันจะแก้ปัญหาถูกจุดป่าว

ถูกต้องแล้วคร๊าบ

Comment

ดังแป๊กเหมือนเสียงหม้อข้าวชิมิ PSU 1000000%

Comment

อืม ใช่ครับ เหมือนเสียงเหมือนหม้อข้าว (ยังดียังไม่เหมือนเสียงระเบิด) จะไปเปลี่ยนละ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

ดังแป็กเหมือนหม้อข้าว เตือนว่า cpu สุกแล้วครับ เหมือนหม้อข้าวอะ

รีบเปลี่่ยนดีแล้วครับ เด๊ว cpu จะสุกเอา

Comment

Working...
          X