Announcement

Collapse
No announcement yet.

help me! plz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• help me! plz

ตอนนี้ผมมีคอมเครื่องเก่า(มาก) duron700 m/b ga7zm socket A 462 ไม่ทราบว่าผมสามารถอัพเกรด cpu ได้ไหม แล้วได้มากสุดควรใช่รุ่นไหนครับ
    ปล ใครมี cpu เก่าที่ใส่กับ M/B รุ่นนี้ได้ เสนอขายมาได้นะครับ

จะใช้ทำอะไรเหรอครับ ถ้าใช้ทำงานหนักๆ เปลี่ยนเครื่องเลยดีกว่านะ

Comment

เห็นด้วยครับ น่าจะเปลี่ยน แค่7000ก็น่าจะเปลี่ยนได้นะครับ โดยเปลี่ยนcpu mainboard ramก็น่าจะพอไหว

Comment

จะอัพ CPU ก็คงจะได้รุ่น Athlon 1000 - 1500 Mhz อ่ะครับ

Comment

ซื้อใหม่ดีกว่าครับคุ้มกว่า ส่วนของเดิมไว้เล่นเน็ตครับ

Comment

Working...
          X