Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lock On: Modern Air Combat ใครเคยเล่นมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lock On: Modern Air Combat ใครเคยเล่นมั่ง

คือยากเปลี่ยนแนวเล่ม เกมนะครับ ไม่รู้ว่าพันทิพ มีเกมนี้ขายหรือป่าว
    ใครเคยเล่นมั่งครับ ใช้ เม้า กะ คี บอดได้หรือป่าว หรือ ว่า ต้อง จอยเท่านั้นครับ
    ขอข้อมูล เกมนี้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

เคยเล่นครับ ใช้เม้ากับคีบอดได้ครับ
    www.lo-mac.com
    http://www.thaiflight.com/mach/modul...viewforum&f=24

Comment

แล้ว เจอ อีก เกม ace combat 6 นี่เคยเล่นกันหรือป่าว 6 รู้สึกว่าจะเล่นบน x box
      ไม่รุ้ว่ามีใน pc หรือป่าว

Comment

เคยเล่น แต่งงเล่นไม่เป็น เหอๆ ขับยาก - -

Comment

Originally posted by hazardkung View Post
          แล้ว เจอ อีก เกม ace combat 6 นี่เคยเล่นกันหรือป่าว 6 รู้สึกว่าจะเล่นบน x box
          ไม่รุ้ว่ามีใน pc หรือป่าว
          ยังไม่มีครับ แล้วสงสัยจะไม่ลงด้วย ถ้าลงคงมีเฮอะ อิอิ

Comment

แนะนำให้ใช้จอยสติ๊กเล่น.....แต่เกมยากมากๆนะ...มันจำลองการขับจริงๆดีๆนี่เอง..ไม่ใช่แนวอาเขต

Comment

ไม่เคยเล่ย lock on เลยงะ

Comment

lock on เป็นเกมส์ขับเครื่องบินรบ ต้องใช้จอยเล่นครับ เล่นยากไหม ก็ยากถ้าไม่เคยเล่น หัดเล่นดูนะครับ คนไทยมีเล่น เกมส์แนวนี้ไม่มาก แต่ผมว่าสนุก ผมเล่นเกมส์แรกคือ ATF ของ jane บน DOS อ่านคู่มือเป็น100 หน้า หัดเล่นครับ จะได้รู้รสชาติความสนุก

Comment

Working...
                X