Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง เซิฟเวอร์หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง เซิฟเวอร์หน่อยครับผม

ผมใช้ window sever 200 ตอนแรกผมเข้า safe mod แล้วพอเลือกเข้า บู๊ต ธรรมดา
    เครื่องกลับเข้ามาหน้าตาคล้ายๆกับ safe mod เลย (สีหน้าจอจางๆหน่อยพอ คลิ๊ก Properties เครื่องก็ รีสตาร์ท เองเลยครับ ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร
    ผมต้องทำยังคับถึงจะกลับไปหน้าปกติได้ โดยไม่เสียงานที่คียไว้จนถึงวันนี้
    ตอนแรกว่าจะ system-restore แต่หาเมนูไม่เจอครับ รบกวนผู้รู้บอกที
    ขอบคุณ ล่วงหน้าครับผม
    tanee_boonterm@hotmail.com

ไม่เคยใช้อ่ะครับ windows server 200

Comment

ดัน ครับอยากทราบเหมือนกัน

Comment

Working...
      X