Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกสเปกแบบเล่นcabal แบบลื่นๆๆที่จิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกสเปกแบบเล่นcabal แบบลื่นๆๆที่จิ

เอาแบบว่าไม่สเปกเล่นลื่นๆๆไม่ต้องลงทุนเยอะอ่ะ ช่วยแนะนำทีนะ

ram 512 การ์จอด ออนบอด คับ แค่นี้ก็ลืนคับ

Comment

x550 แรม 1 gb ก้สบายๆแล้วครับ ยกเว้น เวลาเดินตลาดคนเยอะๆ

Comment

ตามข้างบนครับผม

Comment

เซิฟเวอร์มันห่วยเองแหละครับ ใช้ซีรี่ย์8xxxยังกระตุกได้เลย
          หาเซิฟเถื่อนมาลงเครื่องแล้วนั่งเล่นofflineครับรับรองลื่น

Comment

การ์ดจอ 128mb เด๋สนี้ราคาไม่เท่าไหรแระ ram 1gbก้อลื่นหัวทิ่มแระคับ

Comment

เกมส์นี้ออนบอร์ดยังลื่นหัวแตกถ้าต้องการภาพสวยก็เพิ่มการ์ดจอ ขนาดคอม2ปีที่แล้วยังเล่นได้สบายกับเนต1mb เนตห่วยๆเล่นแล้วแลคกระตุก

Comment

Working...
              X