Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็งแล้วครับจนปํญญาจริงๆ T^T เรื่อง Zero Display Service Error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็งแล้วครับจนปํญญาจริงๆ T^T เรื่อง Zero Display Service Error

คือว่าเมื่อวานนี้ผมได้เอาการ์ดจอเก่าของผมไปใส่ให้น้องเพราะผมซื้อใหม่แล้ว อันที่ผมเอาไปใส่คือ ATI Radeon9200 ครับเป็น AGP แล้วก็ลงไดรเวอร์ตามปกติครับพอลงไปมันก็บอกว่า Zero Display Service Error ครับแล้วเลยลองไปหาใน กูเกิ้ล ครับเลยได้ตัว Driver ของ Omega มาครับลงเส็ด Restart พอเข้าวินโดวแล้วมันมืดไม่มีเสียงไม่มีอะไรเลยครับ T^T เซ็งมากเลย แล้วตอนนี้ก็ลบ Driver ของ Omega ไม่ออกด้วยครับ แงแง ผู้รู้ช่วยทีน่ะครับ น้องงอแงทั้งวันเลย เลยต้องลง Sims2 ให้น้องเล่นเครื่องผม 555+

ส่วนเครื่องน้องผมมันก็เก่ามากแล้วอ่ะครับเกือบๆ 7 ปีอ่ะครับ เหอๆ แต่ Mainboard มัน สัพพอร์ต VGA AGP น่ะครับ

ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบบบบบ

ดันหน่อยครับ ผมจะร้องไห้แล้ว T^T

Comment

การ์ดยี่ห้อไรคับ บอร์ดด้วย บอกเสป็คและข้อมูล

Comment

Working...
      X