Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3 Phenom 8650+ ใครลองแล้วมั่งขอข้อมูล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X3 Phenom 8650+ ใครลองแล้วมั่งขอข้อมูล

X3 Phenom 8650+ อ่ะคับราคา 61xx เปนไงครับใครลองแล้วมั่งขอข้อมูลบ้าง เหน 4 หัวมีข่าวแว่วๆไม่ค่อยดีเยอะ เช่น บัค ต่างๆ เลยเล็ง 3 หัว จะดีไหมครับแต่ราคามานก็ต่างก็ 9500 นิดเดียวเอง พันก่าๆ ตัวนี้ลากเปนไงมั่งครับแล้วมีปัญหาบนวินโดวส์บ้างป่าว

ดันเองซะ 1 ก่อน

Comment

ยังไม่เห็นมีคนลากโชว์เลยย

Comment

4หัวตัวแก้บัคก็มีเต็มตลาด แล้วนี่ครับ 9X50 อ่ะ

แต่3หัวก็น่าลองนะครับ แต่ยังไม่เห็นมีใครเอาม้าโชกันเลย

Comment

ไม่เกินพรุ่งนี้ อิอิ

Comment

เข้ามาดู ดันไป รอพรุ้งนี้

Comment

ดันครับรออยู่เห็นมันเท่ดีอิอิ

Comment

ดูในบทความได้เลยนะครับ

Comment

Working...
                X