Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องรบกวนด่วนที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องรบกวนด่วนที่สุดครับ

มีเรื่องรบกวนครับ คือหลานผมหายตัวออกจากหอพัก หลานพักอยู่หอกับเพื่อน ไปเมื่อวันที่ 2 พ.ค.51 เด็กผู้หญิงอายุ 17 ปีเองครับ สอบถามเพื่อนที่พักด้วยกันแล้วได้ความว่า ก่อนจะหายตัวไป ได้แชต msn กับชายคนหนึ่ง หรือว่า เล่น hi5 ก็ไม่แน่ใจ มีคำถามว่า ถ้าผมได้อีเมลล์ชายคนนั้นมาผมจะสามารถ หาชื่อและที่อยู่ของชายคนนั้นได้มั้ย โดยต้องดำเดินการอย่างไรบ้าง (ได้ไปแจ้งความไว้แล้ว) รบกวนท่านเซียน network เข้ามาช่วยเหลือด้วยครับ

ได้ไหม คงได้ครับต้องไปติดต่อที่ict และตามกันยาวเลยครับ

Comment

มาติดตามครับ

เป็นห่วงคนกันเองครับ

เดี๋ยวนี้อันตราย

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
        มาติดตามครับ

เป็นห่วงคนกันเองครับ

เดี๋ยวนี้อันตราย
        ขอบคุณอย่างแรงเลยครับ

Comment

ดัน
          รอผู้รู้มาช่วยเหลือครับ

Comment

ไม่ยากครับ แจ้งความ ให้ตำรวจเป้นคนทำเลย แล้วตำรวจ เขาจะตามอีเมลล์ โดยเขาจะประสานงานกับ ict
            หรือถ้าในกรุงเทพ ก็มีมูลนิธิ ของคุณประวีณา แต่อีเมลล์และชื่ออาจจะไม่ใช่เจ้าตัว
            แต่เลข ไอพีแอดเดด หรือ แมคแอดเดด รวมทั้ง การใช้งานเน็ต ว่าเป้นของที่ไหน
            สามารถ ตามตัวจนเจอได้ครับ 17 ปี ยังไม่ถึง 18 นี้ง่ายหน่อยครับ เป็นคดีอาญา

มีคนที่ผมรู้จัก ผู้ชาย อายุ 22 ปี ตำรวจไม่รับแจ้งความครับ หนีออกจากบ้าน
            ตำรวจบอกแต่ว่า บรรลุนิติภาวะแล้ว เงินหมด คงกลับเอง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลองเอาอีเมล์นั่นไปเซิจหาในกูเกิ้ลก่อนจิฮะ อาจจะเจอ ชื่อ นามสกุล ที่อยุ่ และที่ทำงาน เดี๋ยวนี้กูเกิ้ลเค้าแรง ผมยังโดนน้องรหัสเอาอีเมล์ไปสืบเรย ==*

Comment

ยังไงก้อเป็นกะลังใจให้ครับ

ตำรวจบางท้องที่อย่าไปไว้ใจมากนะครับ

คดีบางคดี ดองไว้ไม่ทำแล้วอยู่ ๆ ก้อให้มาบอกถอนแจ้งความซะงั้น

ให้ดีถ้าเค้าไม่เร่งให้ (แต่ต้องรอหน่อยนะ) ก้อไล่ตามลำดับชั้นยศเรยครับ

แต่แนะนำกูเกิ้ลเหมือนกันครับ

ถึงจะไม่ได้ที่อยู่แต่ก้อน่าจะได้ข้อมูลอะไรบ้างละนะ

Comment

ถูกครับเพราะกูเกิ้ลคือ The Best

Comment

ให้กำลังใจขอให้ตามเจอนะครับ

Comment

Working...
                      X