Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีอยากลองอ่าครับ ผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีอยากลองอ่าครับ ผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยครับ

ตอนนี้ ใช้ Aspire 5920G-832G32Bn/X077

ใช้ Vista กับ XP อยู่

แล้วตอนนี้ อยากลองลง Mac กับ Vista ทำได้หรือเปล่าครับ หรือ MAC กับ XP อ่าครับ

สามารถทำได้หรือเปล่าครับ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับ

แต่สำรองข้อมูลไว้ให้ดีครับ

ระวังจะพลาดแล้วไปทั้งเครื่อง

^^

แผ่นพวก Kalyway มาลองก็ได้ครับ สำหรับ Mac นะ

สามารถหาได้ตามเว็บบิตชั้นนำทั่วไป

เรื่องไดรเวอร์ก็ยังไม่เต็ม 100% นะครับ

ที่แน่ๆ Wireless Intel ไม่ได้แน่นอน
    Last edited by Sippaphas; 12 May 2008, 22:24:32.

Comment

Working...
    X