Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BLACKSERIES A780GM-A เหมาะเเก่การเปิดนานๆมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS BLACKSERIES A780GM-A เหมาะเเก่การเปิดนานๆมั้ยครับ

ตามนั้นครับ เปิดนานๆได้มั้ย เเล้วควรเปิดได้เต็มที่กี่วันครับ จะใช้โหลดบิทครับ ถ้าคู่กับ be2350 จะประหยัดไฟ เเล้วก้อเย็น กว่ามั้ยครับ หรือคู่กับ cpuไหนดีครับเน่นประหยัดกับเย้น
    ตอนค่ำเปิดแอร์ ตอนเช้าเปิดหน้าต่างอากาศถ่ายเทสดวก

หรือเอาตัวอื่นดีกว่า

เปิดได้ทั้งวันทั้งคืนครับ บอร์ดอะไรก็เปิดได้ทั้งนั้นครับ

Comment

ใช่ครับ ถ้าแต๊บก็เคลม ตามระยะประกัน ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว

Comment

ใช่ครับ ถ้าแต๊บก็เคลม ตามระยะประกัน ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว

Comment

เปิดไปเหอะครับ เสียยาก

Comment

3ปีแรกเปิดไปเลยทั้งวันทั้งคืน เสียก็เคลมเอาได้
            mb escผมเคยไปเคลมที
            แต่น่าจะมากจากไฟจอรั่วมามากกว่า
            ใช้สายดินแล้วช่วยได้เยอะ
            บอร์ดตัวนี้น่าจะ ประหยัดไฟ ประหยัดเงิน
            ระบบกินไฟไม่ถึง 200W ลดภาวะโลกร้อนได้55555

Comment

เปิดเป็นเดือนได้เลยครับ (ถ้าพังอย่าว่ากันนะ )

Comment

Working...
              X