Announcement

Collapse
No announcement yet.

Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันติดตั้งแล้วพอจะถอนออกไม่ได้ค่ะ มันแอบทีไหนคะช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันติดตั้งแล้วพอจะถอนออกไม่ได้ค่ะ มันแอบทีไหนคะช่วยที

Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันติดตั้งแล้วพอจะถอนออกไม่ได้ค่ะ มันแอบทีไหนคะช่วยที

Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันติดตั้งแล้วมันจะอยู่ในโพเดอร์ C:\Program Files\Alcohol Soft
    เป็นปกติค่ะ

แต่ทีนี้ว่าเราจะ ถอน Alcohol 120% 1.9.7.6221 ออกจากเครื่องเรา ไม่ได้ค่ะ เพราะว่าไปเปิดที่ add or remove programs ค่ะ เพราะหาดูใน add or remove programs จะไม่พบว่ามีตัว Alcohol 120% ติดตั้งอยู่เลยค่ะย ค่ะมันเป็นเพราะอะไรคะ คะลองใช้ Your Uninstaller เปิดหาดูมันก็ไม่พบตัวโปรแกรม Alcohol 120% 1.9.7.6221 นะคะ

ทั้งท่ก็เห็นโต่งๆว่า Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันติดตั้งแล้วมันจะอยู่ในโพเดอร์ C:\Program Files\Alcohol Soft
    แล้วตัวโปรแกรมมันก็เปิดใช้งานได้ด้วย แต่ถอนไม่ได้ค่ะ
    ตกลงว่า Alcohol 120% 1.9.7.6221 มันทำไมถึงซ่อนการถอนการติดตั้งละคะ ทำอย่างไรดี

สั่งติดตั้งซ้ำนะ มันไม่ปรากฏตัวเลือก Remove ค่ะ
    ลอง ติดตั้งทับของเดิมไปเลย แล้วค่อยสั่ง uninstall ออกก็ไม่ได้ค่ะ

ลองทำแล้วค่ะ มันจะให้อัพเกรต อย่างเดียวค่ะ ติดตั้งทับของเดิมไปเลย แล้วค่อยสั่ง uninstall ออก
    ไม่เจอด้วยค่ะ มันก็ทับไปเลยค่ะถอนออกไม่ได้ค่ะ มันเป็นอะไรคะเนี่ย เอาไปลงเครื่องอื่น window คนละตัว
    มันก็มีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ

ไม่เจอ Alcohol 120 ใน Add/Remove ค่ะ แปลกจริงๆนะคะ
    Last edited by กิริยาพร; 12 May 2008, 23:59:13.

รอท่านต่อไปครับ มึนตึบ

Comment

คลิ้กขวาที่ icon Alcohol 120% บนหน้าDesktop แล้วเลือกproperties แล้วกดเลือกFind taget อ่ะครับ มันไปยังFolder ของโปรแกรมนั้นเลยครับ ไม่แน่ใจว่าคุณ กิริยากร ลบแบบdelete ไปยัง ลองดูนะครับ มีตัวUninstall อยู่ ถ้าไม่ได้จริงๆ ต้องใช้โปรแกรม Cleansweep นะครับ

Comment

ลองหาโปรแกรม Your Uninstaller 2008 มาลงดูครับ น่าจะเห็นโปรแกรมทั้งหมด

Comment

Working...
        X