Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม Prototype เกมดีที่ น่ารอคอย!!(ใครรู้จักเข้ามาบอกรายละเอียดหน่อยคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม Prototype เกมดีที่ น่ารอคอย!!(ใครรู้จักเข้ามาบอกรายละเอียดหน่อยคับ)

คือไปเจอจากรายการ Game ในเน็ตคับ น่าเล่นมากมาย เห็นแล้วรู้สึกคล้ายๆ Assassin Creed กับGTA ดูจากVDO มีแบบปีนตึก กระโดดไปมา แหมๆ พูดเหมือนหนังจีน ขับรถถัง เครื่องบินอีกหืมมม

อันนี้เป็นLink VDOตัวอย่างครับ

http://www.youtube.com/watch?v=QB8uy_Bg8gw

http://www.youtube.com/watch?v=QB8uy_Bg8gw

http://www.youtube.com/watch?v=qElkLctIOHo&NR=1

แต่ยังมีให้ดูอีกเยอะในYoutubeครับ

ถ้าท่านใดพอรู้รายละเอียดว่าจะออกช่วงไหนช่วยบอกด้วยนะครับ ผมเห็นในYoutube ว่า Xbox 360 PS3 And Pc

ูู
    Last edited by jibby; 12 May 2008, 23:37:59.

มันมีเหมือนผี ด้วยหรอครับ รูปที่ 2 อะ ท่ามีจบเห่ กลัวผี ^^

Comment

อันนี้ไม่แน่ใจครับ แต่นั้นเป็นตัวเรา(ตัวละครหลัก)ออกแนวว่้าเราเป็นมนุษย์ทดลองประมาณเนี้ย เห็นพวกฝรั่งเค้าเขียนในYoutube

Comment

ภาพแรกเหมือนใน assassin เลย

Comment

เป็นอีกเกมส์หนึ่งที่รอคอยครับ
          อยากเล่นๆ

Comment

ใครพอรู้สเปคบ้างบอกหน่อยคับบ

Comment

ดูกราฟฟิกยังไงก็ไม่รู้ครับ

Comment

พระเอกเราสามารถกลายร่างได้ครับ ร่างกายสามารถยืดออกเป็นเกราะ หรืออาวุธแหลมๆได้...

Comment

Originally posted by armyman View Post
                  พระเอกเราสามารถกลายร่างได้ครับ ร่างกายสามารถยืดออกเป็นเกราะ หรืออาวุธแหลมๆได้...
                  แล้วยืดแบบลูฟี่ได้ไหมครับ

Comment

รู้สึกว่าตัวเอกจะเป็นตัวประหลาดกลายพันธุ์จากการทดลองป่าวหว่า เคยอ่าน
                    มาแนว 1 สู้ทั้งกองทัพ อ้วกใส่ จับเป็นพวก แพร่เชื้อ

Comment

รู้สึกว่าจะออกปลายปีนี้มั้งครับ แต่ว่าเกมนี้โหดหน้าดู ตัวขาดครึ่ง หัวลหุด เลือดสาดมากมาย =_=

Comment

เคยอ่านมา มันเป็นคนที่ถูกทดลอง โดยองค์กรไดองค์กรหนึ่ง
                        ... หลังจากนั้นมา เขาก็ฟื้นขึ้นมาโดยจำอะไรไม่ได้เลย จนเขาต้องหนีรอดออกมา เพื่อหาความจริง ว่าใครทำอะไรกับเขา และเขาก็มีความสามารถพิเศษ คือ สามารถกลืนกินมนุษย์ และรุ้เกี่ยวกับความทรงจำที่มนุษย์คนนั้นพบมา
                        ความสามารถของเขาอีกอย่าง คือการเอากำนทุบดิน แล้วมีหนามงอกออกมาตามพื้นดิน
                        จำได้แค่นี้ครับ ...

Comment

โดนโรคเลื่อนไปต้นปี 2009 แล้วครับ เกมส์ดีๆ เลื่อนไปอีกแล้ว

เกมส์นี้ของทางค่าย Vavle ทำนะครับ กราฟฟิกงั้นๆ แต่ผมขอมันส์ เล่นแล้วรู้สึก อะดรีนะลีน สูฉีดเยอะ ๆ

Comment

โรคเลื่อน !!!!

Comment

ยังไม่มีทางรักษาครับโรคนี้ 555+

Comment

Working...
                              X