Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx8600GTcore540/1400เล่นcrysisลื่นมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx8600GTcore540/1400เล่นcrysisลื่นมะคับ

ผู้รู้ตอบหน่อยจ้า

ถ้าเราไปปรับ ปลานกลางอะพอเล่นได้แต่ก็กระตุกนะตอนเอเลี่ยนมาเยอะๆๆๆ แต่อย่าคิดไปปรับสูงเลยนะเหอๆ
    GF 9800GTX ของผมยังมีกระตุกเป็นบางช่วยเลยปรับสูงอะ แล้ว8600GT จะไปเหลือหรอเนี่ย

Comment

ผมใช้ winfast 8600gt 512ลื่นดีนะลองปรับ HIGH เกือบหมดก็ลื่นอยู๋

Comment

เกมนี้ตัวหนักๆอะ shader อะปรับ high ทีเห็นผลเลย อิิอิ

ผมว่า 8600gt เล่น high ไม่ไหวหรอกครับ ยิ่งความละเอียดเกิน 1280*1024 ขึ้นไป
        แล้วต้องยิงถล่มกันเยอะๆไม่ต้องพูดถึง

Comment

แล้วเล่นแบบธรรมดาได้มะไม่ปรับไรมาก

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
            ผมใช้ winfast 8600gt 512ลื่นดีนะลองปรับ HIGH เกือบหมดก็ลื่นอยู๋
            ที่ความละเอียดเท่าไหร่ครับ

Comment

ต้องดุที่ความละเอียดที่เล่นด้วยอะครับ แต่คิดว่า 8600gt นี่น่าจะได้ระดับ กลางๆนะครับ
              เคยได้ยินคนที่ใช้อยู่บอกว่า 8600gt 512mb ปรับกลางพอไหวครับ แต่ตัว 256mb เล่นไมไ่ด้ ลองค้นๆดูครับ

Comment

ปรับกลางๆ ครับ 1024*768 ไม่กระตุกจนน่ารำคาญ

Comment

สบายๆ ปรับกลางๆ หน่อย

Comment

Working...
                  X