Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังหาเกมส์สำหรับเครื่อง PSP จำนวนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังหาเกมส์สำหรับเครื่อง PSP จำนวนมากครับ

ผมสนใจอยากได้เกมส์สำหรับเครื่อง PSP จำนวนมากครับ พอดีน้องผมชอบเล่นมากๆ ตอนนี้ผมมี HDD ว่างอยู่ ประมาณ 300 gb ถ้าจะขายไฟล์จะขายที่ กิ้กละเท่าไหร่ครับ หรือสนใจจะแลกเป็นไฟล์หนังชมพูกับผมก็ได้น่ะครับ ขอราคากันเองน่ะครับ พี่น้อง เบอร์ติดต่อครับ 083-294-2449 บี ครับ
    เครื่อง PSP ของผมเล่นเกมส์ได้ทั้ง V.เก่าและใหม่ คร้าบบ.... ติดต่อโดยตรงหรือPM มาก็ได้ครับผม

Siam บิตโลดดด

Comment

555+ จะเปิดร้านเกมส์ psp เหรอครับ ผมมีแผ่นประมาณ 49 แผ่น เป็นแผ่นรวมเกมส์ สนใจหลังไมค์ครับ

Comment

ผมเคยเห็นมีคนเอาลิงค์คนขายมาโฟสไว้นะคับ มีเยอะอยู่เหมือนกันลองหาๆดูู่นะคับ

Comment

กำลัง โหลด คับ 500 กว่าเกมส์ 300 จิก ^_^ สน ใจ pm มา คับ

Comment

โหลดเอามั้ยครับ

http://www.alo-fs.com

หุหุ....

/Ps.แอบโปรโมทเว็บ~~~~ ฮาา

Comment

Working...
            X