Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Tiger Woods PGA tour 08

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Tiger Woods PGA tour 08

คือไม่ทราบว่ามีใครเล่น TGW 08 บ้างครับ คือผมลงแล้วมีปัญหาแบบว่ามันเด้งออกตลอด หรือไม่ก็ค้างเลยเวลาจะเข้าเล่นอ่ะครับ

แบบมันเข้าหน้าหลักได้แต่พอสมมติจะเล่น quick play หรือโหมดอื่น มันก็จะเด้งหรือค้างไปเลย

ไม่ทราบว่าเป็นอะไรอะครับ เห็นไปอ่านที่เว็บเมืองนอกเค้าบอกมีปัญหากับ การ์ดฝั่งเขียวหรอครับ

ผมใช้ xfx 8800gt xxx edition ครับใช้ driver ของ Omerga forceware 169.21 ครับ

แต่ว่าการ์ดค่ายแดงตัวเก่าเล่นได้ไม่มีปัญหาทั้งที่ตัวเก่ารุ่น x1050 เท่านั้นเอง - -*

เซงจิตเลยใครพอรู้วิธีแก้บ้างครับ

ลองเปลี่ยนแครกดูยังคับ

Comment

ลองแล้วครับ ก็ยังเป็นเหมือนเดิม

เอ๋หรือว่ามันจะเป็นที่การ์ดจอมหว่า เพราะเป็นงี๊ประมาณ2-3เกม - -*
      Last edited by benzaldo; 13 May 2008, 15:43:24.

Comment

ลองใช้ rivatuner ลด core gpu/mem ลงมาที่ 600/900

Comment

Originally posted by hUman fuRy View Post
          ลองใช้ rivatuner ลด core gpu/mem ลงมาที่ 600/900
          ลดแล้วก็ยังเด้งคร๊าบบบ เห้ออออ

Comment

จบข่าว แก้ได้ทุกเกมส์โดย Vista !!!!

ไม่ว่าจะเป็น tiger woods , Rainbow Six , และอื่นๆ - -*

Comment

Working...
            X