Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยลอง PSU ยี่ห้อ Gview มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Gview ยี่ห้อนี้ผเคยซื้อเคสแล้วให้ร้านประกอบที่เชียร์รังสิตสมัยตอนเรียน ซื้อมาเปิดเครือง ไปได้1วันปิดแล้วเครืองไม่บูทตอบสนองอะไร ไอ้เราก็โง่ๆ ด้วยเมือก่อนยกเคสไปเชียร์เสียเวลา

Comment

เง้อ ๆ ไม่มีใครเคยใช้แบบแยกขายเป็นกล่อง ๆ หรือครับเนี่ย

Comment

Originally posted by petoei View Post
        เง้อ ๆ ไม่มีใครเคยใช้แบบแยกขายเป็นกล่อง ๆ หรือครับเนี่ย
        โย่ๆๆ ทางนี้ ๆ ครับ ผม(กำลัง)ใช้อยู่ครับ เพิ่งไปซื้อมาใช้ ตัว 500W (มีไฟสีฟ้าด้วย)
        ใกล้จะครบเดือนแล้วครับ

เครื่องคอมร้ายๆ ของผม
        CPU Intel Pentium E2180
        RAM Kingston DDR400 1024*2
        Asus DVD R/W 1 ตัว
        Seagate 120GB IDE 3 ตัว
        WesternDigital 80GB IDE 1 ตัว
        Spark GF7300GT AGP (ต้องต่อไฟเพิ่ม) 1 ตัว

** ตอนนี้ยังไม่เจอปัญหาอะไรครับ **

Comment

ของผมที่บอกวันเดียวเจ๊งก็ของ Gview ครับ สติ๊กเกอร์สีเขียวเลย Gviewตัวเบีอเริ่ม ไม่ใช่ของ SAN แน่นอนครับ หุ้มสายมาอย่างดี อิอิ วันเดียวไปเลยครับ PSU ผม เลยซื้อแยกใหม่เลยครับ สบายใจไม่อยากไปเคลม

Comment

เคยใช้ที่มากับเคส Gview นะครับไหม้แล้วด้วยยังไม่ถึงเดือนเลย 55

Comment

แสดงว่า มันไม่ค่อยจะดีใช่ม้า เอาเป็น Raidmax ละกัน

Comment

Working...
              X