Announcement

Collapse
No announcement yet.

BENQ S41 310

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BENQ S41 310

ใครพอจะทราบ Clock GPU และ MEM ของการ์ดจอมั่งครับว่า STD มันตั้งค่าใว้ที่เท่าใหร่ครับ
    พอดีไป Clock มันใว้ตามภาพ
    จะเอาเครื่องเข้าไปเคลม DVD และก็ Card Reader ครับ
    กลัวเค้าจะหาว่า Clock จะปรับให้เท่าเดิมและ Remove Riva Tuner ออกก่อนเข้าเคลมคับผม
    รึว่าแค่ถอนโปรแกรมออกก็โอเคแล้วอ่ะคับ
    ขอบคุงครับ
    Last edited by ballnuclear; 8 Jul 2009, 02:20:35.

ม่ายรู้.. ดัน ดัน

Comment

ต้องถามพี่ทุเรียนเค้าเชี่ยวชาญด้านนี่คับ

Comment

กด Default เลยครับ ^^ ค่าเดิมอยู๋ที่ 500/1000/700 ตามลำดับครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          กด Default เลยครับ ^^ ค่าเดิมอยู๋ที่ 500/1000/700 ตามลำดับครับ
          โอ้วขอบคุงหลายๆคร้าบ

Comment

clock การ์ดจอ ต้องใช้โปรแกรมอะไรหรอครับ ผมไม่มีความรู้

Comment

asus A8 เขาทำมาให้clockมั่งป่าวคับ

Comment

ใช้ Riva Tuner ที่ใช้ Clock กะ PC เรยครับ
                ปรับไปเรื่อยๆ ตาม Step
                เวลาไม่เล่นเกมส์ก็ปรับเป็น Low Power 3D คับ
                ผมก็เริ่ม Clock ได้สัก 3 เดือนแล้วครับ นี่เป็นค่าที่เถีียร์ที่เล่นแล้วไม่ค้างคับ
                ยกเว้นนั่งบนที่นอนนะครับ ผ้ามันจะอุดรูระบายอากาศและค้างครับ
                เทส 3D Mark 03 ที่ 1024x768@32 Noaa ได้ 11088 คะแนนอ่ะคับ
                เล่น Crysis 800x600 ที่รายละเอียดกลาง และบางอย่างหลักๆเป็น สูง ก็ลื่นดีอ่ะคับ 1024 ก็ได้ครับ แต่จะหน่วงๆ หน่อยๆ
                ส่วน Call of Duty นี่เล่น 1024 และปรับสุดหมด เล่นได้ลื่นใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  คุณทุเรียนครับแล้ว I Phone เป็นไงมั่งครับ ต่อเน็ท และใช้งานต่างๆ ดีใหมครับ ถามใครเค้าก็ว่าดี แต่ไม่ต้องคิดถึง ตนมันตก และก็เสีย
                  สนใจเหมือนกันครับ
                  ขอบคุงคร้าบ

Comment

Working...
                  X