Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย คอมใหม่แต่เศร้าครับ(มือใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย คอมใหม่แต่เศร้าครับ(มือใหม่)

AMD 4600+X2
    M2N-E
    CorshairXMS 667 2G twin
    Winfast7600GS Classic edition
    Seagate 160G

ทำพวกงาน 3D ครับ แต่มัน ด๊องๆไงไม่รู้
    ซื้อมาได้3วัน แบบ ทำๆ เล่นๆอยู่ จอมันก้ติดๆดับๆเครื่องค้าง แฮ้ง แล้วก้ต้องrestart
    ยังไง ช่วยบอกหนทางแก้ด้วยครับT_T

*ยังไงก้ปลอบใจผมทีว่าผมซือไม่ผิด

windows ลงมาจากร้านรึปล่าวครับ
    ถ้าใช่แนะนำลงwindowsใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ลองเชคการ์ดจอดูคับลงไดร้เวอร์รึยัง

Comment

PSU ยี่ห้ออะไรครับ จ่ายไฟไหวหรือป่าวดูด้วย

Comment

ทำให้ครบที่ทั้ง3 ท่านบอกครับ

Comment

ถ้าใช้ PSU ที่ซื้อติดากะเคส ฟันธง ที่ PSU ก่อน ดูจากสเป็ค ถ้า เพาเวอร์ติดเคสคงไม่เวิร์คครับ

Comment

ลงวินโดว์ใหม่โลดเลยครับ ผมก็เป็นตอนซื้อมาใหม่

Comment

Working...
              X