Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

การ์ดออนบอร์ด gma950 , x3100
    การ์ดแยก nVidia Geforce Go 7300 with TurboCache 256

ใช้เล่นเกมออนไล กับ วินนิ่ง ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Originally posted by devilnonstop View Post
    การ์ดออนบอร์ด gma950 , x3100
    การ์ดแยก nVidia Geforce Go 7300 with TurboCache 256

ใช้เล่นเกมออนไล กับ วินนิ่ง ตัวไหนดีกว่ากันครับ
    2ตัวแรกออนบอด ถ้าเล่นออนไลน์แนวไม่หนักพอไหว แต่ถ้าแนวคาบาลอาจมีกะตุกบ้าง
    ส่วนตัวหลักแยกแต่ไม่แรงแต่เพียงพอจะเล่นเกมออนไลน์ได้คับและดีกว่า2ตัวแรก

Comment

Working...
    X