Announcement

Collapse
No announcement yet.

thermaltake thunderblade

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thermaltake thunderblade

อยากถามเพื่อนๆหน่อยครับว่า...
    พัดลม thermaltake thunderblade
    มันมีสายไฟสีเหลืองมาให้ด้วย เอาไว้ทำไรครับ?
    ตัดทิ้งได้มั๊ย? มันเกะกะอ่ะครับ

เอาไว้เสียบลงบอร์ด เพื่อวัดรอบพัดลม ตัดทิ้งก็ได้ตามจาย

Comment

ตัดทิ้งก็เท่ากับตัดประกันทิ้ง

Comment

Originally posted by alec View Post
        ตัดทิ้งก็เท่ากับตัดประกันทิ้ง
        ประกันร้านแค่1ปีเองครับ^^" แต่เป็นผมใช้วิธีเก็บสายให้เรียบร้อยดีกว่าครับ

Comment

ใช้เสียบแทน CPU Fan อะคับ อิอิ

พอดีเปลี่ยนซิ้ง

Comment

อ้อเข้าใจแล้วครับ
            งั้นไม่ตัดดีกว่า เก็บไว้เผื่อวันหน้าจะใช้มั่ง

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
            X