Announcement

Collapse
No announcement yet.

WINDOW XP 64

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WINDOW XP 64

จะลงโปรแกรม Window ใหม่ ซื้อแรม 4 GB มา ต้องการให้ใช้ Window XP ให้เห็นแรมเต็ม 4 GB

เห็นเพื่อนบอกว่า WIN XP 64 สามารถเห็นแรมเต็ม 4 GB ได้และใช้งานเครื่องได้อย่างไม่มีปัญหา

รบกวนท่านทั้งหลายที่มีความรู้ได้โปรดแนะนำด้วยครับ

และต้องไปซื้อตัวโปรแกรมมีชื่อว่าอะไรครับ..ขอบคุณครับ

ก็ window xp 64bit ไงครับ -*-

แหมเพื่อนรู้ก็ถามเพื่อนไปเลย จะสะดวกกว่าโทรคุยก็ได้msnก็ได้

Comment

ตามนั้นครับ ก็ ไรืกนไห 64 bit ลองเอา Vista uitimate x64 ไปใช้ดุสิครับ

Comment

Working...
      X