Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยต่อเน็ต 3 เครื่องทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tsunaru View Post
    ช่ายครับ ตามนี้เลย ต้องคุณ JO มะก่อนผมก็ทำตามเค้านี่แหละ ฉลุย!!!
    เล็กๆน้อยๆครับ แบ่งปันความรู้กัน

Comment

เดียวลองทำ อยูต่างจังหวัด

Comment

ลองหาวิธีการทำ Ad-Hoc นี่แหละครับผม

ค่อยๆทำเดี๋ยวก็ได้เอง

แต่ผมเจอปัญหา ทำ Ad-hoc ระหว่าง อุปกรณ์ ยี่ห้อ Dlink กับ ไวเลสของ โนตบุค ACER ครับ

มันไม่เจอสัญญาณกัน ไม่รู้ทำไม แต่ถ้า ยี่ห้ออื่นไม่ใช่ Dlink หรือ ACER <-> ACER ก็ใช้งานได้ปกติ

Comment

Working...
        X