Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ค Sony Vaio - VGN แบตเตอรี่ไฟติดแต่ชาร์จไม่เข้า แบตไม่ร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ค Sony Vaio - VGN แบตเตอรี่ไฟติดแต่ชาร์จไม่เข้า แบตไม่ร้อน

โน๊ตบุ๊ค Sony Vaio - VGN แบตเตอรี่ไฟติดแต่ชาร์จไม่เข้าอ่าค่ะ

แบตไม่ร้อนด้วยค่ะ ทำไงดีค่ะ มันเป็นอะไรที่ตรงไหนอ่าค่ะ

ตัวแบต หรือ ตัวอแดปเตอร์

H u h u !

ต้องลองเอาไฟลนคับ แบตจะได้ร้อน *0*

ปล. อะแหย่เล่นนน

^-^

Comment

ถ้ายังอยู่ในประกันรีบเอาเข้าศูนย์ด่วนเลยครับ

Comment

ซื้อตอนอยู่เมืองนอกอ่ะค่ะ ซื้อตอนปลายๆ ปี 49

ไม่รู้ sony ประกันกี่ปี

Comment

เชคด้านหลังดีๆสิยะ ว่าหล่อนล๊อคฐานแบตรึยัง

เจอบ่อย พวกไม่ล๊อคล้อแล้วว่าแบตชาจไฟไม่เข้า

/เชิ่ดใส่

Comment

Working...
          X