Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีไหมครับ sound ที่ให้เสียง analog

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีไหมครับ sound ที่ให้เสียง analog

อยากได้แบบเนื้อ เยอะๆ อิ่มๆหวานๆ ท่านเทพทั้งหลายแนะนำด้วยนะครับ
    Last edited by ninjaman_vm; 14 May 2008, 21:18:11. Reason: พิมพ์ตก

ปกติมันก็ analog ทุกตัวอยู่แล้วนี่ครับ ส่วนเสียงดีไม่ดี ชอบไม่ชอบ ลอง search ในห้องดีดู เซียนๆ เค้าลองแล้วมา post กันเกือบทุกรุ่นอยู่แล้ว

Comment

อันแรกนี้เนื้อเยอะเลยครับ อันที่สองนี้ก็หวานกลมกล่อมซัดหมดก็อิ่มเลยครับ

เนื้อเยอะ หวาน อิ่ม ครบเซ็ท

อิ อิ
      Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:38:28.

Comment

เห็นแล้วน่าหม่ำ สีรูปไม่ค่อยสดเลยดูจืดๆไปหน่อย

Comment

Originally posted by ninjaman_vm View Post
          อยากได้แบบเนื้อ เยอะๆ อิ่มๆหวานๆ ท่านเทพทั้งหลายแนะนำด้วยนะครับ
          ปกติ ไม่ค่อยได้ตอบในห้องนี้เท่าไรครับ

แต่อยากให้แยกคำว่า

เสียงที่เป็น อนาลอก(ที่วัดด้วยความรู้สึกจริงๆ) กับ อนาลอกในเชิงเทคนิค ออกจากกันครับ

Comment

เจ้าของกระทู้คงหมายถึงเสียงแบบแนวเครื่องเล่นแผ่นเสียง ปกติแนวที่คุณว่ามันต้องเครื่องเสียงหลอดครับ ลองหาโอกาสไปลองฟังว่าใช่ที่ต้องการหรือไม่

Comment

Originally posted by nooi View Post
              เห็นแล้วน่าหม่ำ สีรูปไม่ค่อยสดเลยดูจืดๆไปหน่อย
              SE W300i มันได้แค่นี้ละครับเต็มที่กะชีวิตแระ

Comment

(1) เอ๋า การ์ดเสียงเค้าก็มี DAC กันนะ แค่เสียบช่องเขียว ก็ Analog แล้ว ...

(2) เนื้อเยอะนะ ตัดเอาไปทำได้เลย คงได้เป็นโลแน่

Last edited by Aeromancer; 17 May 2008, 15:05:51.

Comment

ขาว ท้วม ใบหน้าคม ไว้ผมยาว ครบเครื่องเชียว อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                    ขาว ท้วม ใบหน้าคม ไว้ผมยาว ครบเครื่องเชียว อิอิอิอิ
                    เน้นให้ครับ เพราะรู้ว่าชอบ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                      เน้นให้ครับ เพราะรู้ว่าชอบ
                      ตามโจทย์ตะหาก

อยากได้แบบเนื้อ เยอะๆ อิ่มๆ
                      แต่ก็มิได้นำพา อิอิอิอิ

Comment

Working...
                      X