Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องบอดร์ Gigabyte GA-MA770-DS3 หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องบอดร์ Gigabyte GA-MA770-DS3 หน่อยค่ะ

พอดีนู่ได้ซื้อแรมCorsair Dominator CM2X1024-8500C5D
    DDR2- 1066 แต่บอดมองเห็น 800 ควรปรับยังไงค่ะ ทั้งที่บอดรับได้1066 เห็นว่าต้องปรับเอง แต่ปรับไม่เป็นช่วยบอกที่ค่ะ

ดัน หาผู้รู้มาตอบ

Comment

เข้าไปปรับใน bios ครับ ตอน boot เข้าเครื่องให้กดปุ่มเข้า แต่ไม่รู้ว่าของ Gig นี่กดปุ่มอะไรเข้า ลองดูในคู่มือไม่ก็รอคนที่ใช้เหมือนกันมาตอบครับ

Comment

ตอบไปแล้วครับ ในกระทู้ GIGABYTE ผมว่าถาม Service Center แน่นอนที่สุดครับ

Comment

ไปทำให้ที่บ้านเอามั้ยครับ

Comment

Working...
          X