Announcement

Collapse
No announcement yet.

[BF3]รับคนเข้าแคลน Royal Thai Armored [RTA]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [BF3]รับคนเข้าแคลน Royal Thai Armored [RTA]

Originally posted by ChamPSonE
    นี่ก็เป็นแคลนสำหรับคนไทยเท่านั้นนะครับ คนไทยคนไหนไม่มีแคลน และสนใจจะอยู่ร่วมกันก็กดขอมาได้เลย เราอยู่กันแบบสบายๆ ซิลๆ ไม่มีหัวแคลน นะครับที่นี่มีแต่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันครับ
    เรื่องแท็คแคลนใครจะใส่หรือไม่ใส่ก็ได้นะครับ ถ้าจะใส่ก็ RTA ครับ
    *** สำหรับคนไทยคนไหนที่ไม่มีรูปธงชาติไทยที่โปรไฟล์พอเข้าแคลนมาแล้วรบกวนยืนยันตัวนิดนึงนะครับว่าเป็นคนไทย ***
    ข้อตกลงของแคลนเรา
    - ไม่ใช้โปรแกรมช่วยเล่นทุกชนิด
    - ไม่เกรียน พูดจาหยาบคายด่ากราดเวลาโดนยิงงี้ไม่เอานะครับ
    จุดประสงค์ของแคลนเรา
    - เพื่อรวบรวมคนไทยที่เล่น battlefield
    - หาคนไทยเล่นด้วยกันในโหมด Co-Op
    - หาเพื่อนคุย สอบถาม ปรึกษา หรือวิธีแก้ปัญหา เช่น บัค เออเร่อต่างๆ
    - เล่นเก่ง ไม่เก่งก็อยู่ได่นะครับ เพราะเราสร้างมาเพื่อคนไทยครับ

ก็มีเท่านี้แหละครับ ถ้าคิดว่าทำได้ตามกฏขอมาได้เลยครับ ยินดีต้อนรับทุกๆ คนครับ
    บอร์ดแคลน
    กลุ่ม Facebook
    www.bf-thailand.net หรือ Overclockzone.com
    สมัคได้ ที่นี่ RTA RTA2
    ปล. ต้องขออภัยท่านที่พึ่งกดขอเข้า RTA ไปนะครับรบกวนไปกดขอเข้า RTA2 แทนครับเนื่องจากมันรับได้แค่100คน เท่านั้น ขอโทษด้วยครับ
    Last edited by ChamPSonE; 21 Mar 2013, 16:02:41.

ดันๆ ฮึบๆ

Comment

ยังรับอยู่นะครับ ^^

Comment

รอแปบนะ มีเฟสไหม ครับ รอซื้อคอมกอนขออยู่ด้วยคน

Comment

อยากเข้า แต่ยังไม่มีตัวเกมส หาได้จากไหนครับ สมัคร เกมสยังไงครับ

Comment

Originally posted by tanatat000 View Post
            อยากเข้า แต่ยังไม่มีตัวเกมส หาได้จากไหนครับ สมัคร เกมสยังไงครับ
            ซื้อเกมก่อนสิครับ https://www.zest.co.th/content/view/id/12152/ เสร็จแล้วก็สมัค origin แล้วก็ติดตั้งเกมเอาคีย์ที่อยู่ในกล่องไปใส่ในไอดีออริจิ้น ก็เล่นได้แล้ว

Comment

เล่นมาได้ 2เดือนแล้วครับ แต่มันสมัคเข้ากันยังไงครับ? (ทำไม่เป็นช่วยบอกทีครับ)

ทุกวันนี้ผมเลยไปไล่ยิงกับ japan เป็นส่วนใหญ่

Comment

มีtsไว้คุยไหมเอ่ย

Comment

Originally posted by Thanes007 View Post
                  เล่นมาได้ 2เดือนแล้วครับ แต่มันสมัคเข้ากันยังไงครับ? (ทำไม่เป็นช่วยบอกทีครับ)

ทุกวันนี้ผมเลยไปไล่ยิงกับ japan เป็นส่วนใหญ่
                  ก็เข้าแบทเทิ่ลล๊อคปกติละมากดลิ้งที่ผมใส่ไว้ให้แล้วก็ก็ จอยพลาทูนประมาณนี้อะครับ

Comment

หวัดดีฮะพี่แชมป์ I3aI3yI3eaI2 ผมittisakza002 จากWOT RTA-Eครับ พอดีที่ร้านเพึ่งลงBF3ได้ไม่กี่วันหลังจากเลิกเล่นไปนานแสนนาน เข้ามาลองเล่นอีกทีคนเก่งๆเพียบเลย ปรับตัวกันยกใหญ่เลยผม

ผมส่งคำขอเข้าไปแล้วนะครับ ว่างๆจากWOTเดี๋ยวเข้ามาเจอกันนะครับ
                    ในเกมส์BF3 ผมใช้ชื่อ Berserk_TH นะครับ
                    Last edited by ittisakza; 24 Dec 2012, 18:29:53.

Comment

Originally posted by ittisakza View Post
                      หวัดดีฮะพี่แชมป์ I3aI3yI3eaI2 ผมittisakza002 จากWOT RTA-Eครับ พอดีที่ร้านเพึ่งลงBF3ได้ไม่กี่วันหลังจากเลิกเล่นไปนานแสนนาน เข้ามาลองเล่นอีกทีคนเก่งๆเพียบเลย ปรับตัวกันยกใหญ่เลยผม

ผมส่งคำขอเข้าไปแล้วนะครับ ว่างๆจากWOTเดี๋ยวเข้ามาเจอกันนะครับ
                      ในเกมส์BF3 ผมใช้ชื่อ Berserk_TH นะครับ
                      ฮ่าๆ ยินดีมากๆ เลยครับทีมีคนจาก RTA [WOT] มาเล่นเหมือนกัน ได้เลยครับถ้าเจอผมออนชวนมาได้เลย อิอิ

Comment

ดันๆ ฮึบๆ

Comment

ยังรับอยู่นะครับ อิอิ

Comment

ผมมาเล่นใหม่ สนใจเข้าแคลนครับ
                            กดสมัครไปแล้วนะครับ แต่เวลาว่างไม่ค่อยมีเลย จะเล่นช่วงดึกๆนะครับ
                            เคยเล่น BF2 BF2142 BFBC2 มาก่อนละ
                            แต่เพิ่งอัพคอมใหม่ เลยเพิ่งได้เล่น BF3 แฮะๆ

Comment

Originally posted by BoBoz_ View Post
                              ผมมาเล่นใหม่ สนใจเข้าแคลนครับ
                              กดสมัครไปแล้วนะครับ แต่เวลาว่างไม่ค่อยมีเลย จะเล่นช่วงดึกๆนะครับ
                              เคยเล่น BF2 BF2142 BFBC2 มาก่อนละ
                              แต่เพิ่งอัพคอมใหม่ เลยเพิ่งได้เล่น BF3 แฮะๆ
                              ครับผมยินดีต้อนรับครับ ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเหมือนกันครับ เพราะเล่นหลายๆ เกมด้วย พึ่งซื้อมาไม่นานนี้เองเหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X