Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 8800 GTS 320 M ยังน่าเล่นอยู่ไม๊ มือหนึ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3 ตัวนี้แรงกว่ากันนิดๆหน่อยๆ ไล่ๆกันไป เล่นเกมไม่รู้สึกถึงความแตกต่างเท่าไร แนะนำเอาตัวที่ถูกที่สุดดีกว่า เพราะเดี๋ยวราคามันจะลงอีกเยอะ เพราะรุ่นใหม่มันกำลังจะออกมา จะได้ไม่ช้ำใจมาก แต่ถ้าจะให้ดีรออีกซักเดือนสองเดือนแล้วค่อยซื้อ ผมว่าถึงตอนนั้นอาจมีตัวเลือกมากกว่านี้

Comment

8800GTS กินไฟมากกว่า 9600GT แถมยังร้อนกว่าด้วยครับ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับน้ำใจอันแสนงดงาม (จขท)

Comment

Originally posted by LoveLekJung View Post
          8800GTS กินไฟมากกว่า 9600GT แถมยังร้อนกว่าด้วยครับ
          กินไฟมากกว่ากันนิดหน่อยครับ ส่วนความร้อน msi 8800GTS 320M 650/1700 Idle อยู่ที่ 52 ซิงค์เดิมครับ แต่ปรับให้พัดลมหมุน 100% เสียงก็ไม่ดัง พัดลมติดเคสดังกว่า เมื่อก่อนผมใช้ xfx8600GT zalman xx Idle ก็ 52 เหมือนกัน

Comment

9600GT

Comment

เดียว รุ่นอื่นออกมา ก้ ตกอีก อิอิ

Comment

320M ยังเหลืออีกเหรอ ? 9600GT ดีกว่าครับ

Comment

จะสอย Nvidia 9600GT

หรือจะสอย Nvidia 9600GSO

หรือจะสอย Nvidia 8800GT

มันน่าสอยหมดละครับแล้วแต่เงินในกระเป๋าและความพอใจ อิอิ

Comment

Working...
                  X