Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกมgear of warหน่อยคับ(เรื่องมุมมอง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกมgear of warหน่อยคับ(เรื่องมุมมอง)

เกมนี้มันเป็ฯมุมมองที่1(แบsf cod4ไหมครับ)
    ถ้าเป็นมุมมองที่3จากด้านหลังก็ไม่น่าสนุกจิคับ

มันเป็นแบบไหนหรอ

Comment

มุมมองบุคคลที่ 3 แบบ lost planet คับ

ปล. มุมมองแบบนี้ จะเป็นข้อดีสำหรับคนที่เล่นเกมแบบ บุคคลที่ 1 ไม่ได้(จะอ๊วก แบบผม)
      มันจะช่วยลดอาการวิงเวียนไปได้เยอะเลยคับ d(^__^")b

Comment

Originally posted by tanupat01 View Post
        เกมนี้มันเป็ฯมุมมองที่1(แบsf cod4ไหมครับ)
        ถ้าเป็นมุมมองที่3จากด้านหลังก็ไม่น่าสนุกจิคับ
        เหอๆ ท่านเคยเล่น Resident Evil 4, Lost Planet,

Assasin Creed ฯEtc.ฯไหม นั่นก็บุคคลที่ 3

Gears Of War ก่อนมาลง PC เค้าอยู่ เอ็กซ์บ๊อกๆ 360

ผมว่าเป็นเกมแอคชั่นที่สนุกที่สุดในเอ็กซ์บ๊อกๆ ละ

สรุปว่า ถ้าท่านได้ลองเล่น แล้วจะรู้เองครับ อิอิ

ปล.รอ Alone In The Dark กะ Prototype อิอิ

Comment

ดูคะแนนจากเว็ป Gamespot

http://www.gamespot.com/search.html?...+war&x=48&y=12

Comment

ไม่ ลองไม่รู้ ครับ

โคตร โคตร โคตร มัน เลย

PS. ถ้าอยากเป็นแบบ FPS ก็กดคลิกขวา ค้างไว้ก็ได้ ผมเวลาที่จะยิง ก็กด คลิกขวาเอาครับ
            เพราะแบบ TPS มันไม่มีเป้าให้เล็งอ่ะ

Comment

ผมว่าความมัน ในการยิง ดีกว่า COD อีกน๊า

Comment

มุมมองแบบที่ 3 ครับ
                ไม่เล่นแล้วจะเสียใจครับ -0- มันสนุกตอนที่ยิง hi ock นี่ละครับใส้กระจาย
                ปล.ดูสเปคเกมส์กับเครื่องท่าน ก่อนนะครับ

Comment

ต้องลองเองครับ เล่นจบแล้วต้องเล่นอีกรอบ
                  เล่นไปเปิดเพลงมันส์ๆๆ รับรอง มันส์ โค ตะ ระ

Comment

โอว เกมนี้ต้องลองเล่นจริงๆครับ
                    ครั้งแรกผมก็เฉยๆพอได้เล่น แล้ว อยากกับมาเล่นอีกมากกว่าเกมฟอร์มยักษ์บางเกมซะอีก

โหด ดุดัน ก้าวร้าว เลือดสาด ผมชอบมากเกมนี้.

Comment

มุมมองบุคคลที่3ครับ เหมือนLost Planet, GTAไรพวกเนี้ย
                      ว่าแต่ไม่ลองแล้วจะรู้หยอคับว่าหนุกแค่ไหน แตถ้า่ได้ลองแล้วรับรองว่าความมันส์เดือดทะลักครับ สุดยอดดดด ยังกะดูหนังเลยล่ะ

Comment

เกมส์ที่พอร์ตลง PC แล้วก็ยังสนุก

Comment

Working...
                        X