Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหลายเรื่องครับ ช่วยตอบด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหลายเรื่องครับ ช่วยตอบด้วย

ถามว่า
    1.กาดเสียงที่เป็นแจ๊คทองให้เสียงต่างกับแจ็คสีมากมั้ย? เพราะเห็นราคาต่างกันพอสมควร

2.Xtremegamer ให้เสียงต่างจาก sb live!5.1 มากมั้ยในการ ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม?

3.ภายใต้งบ 2000บาท ลำโพง 2.1 ตัวใดน่าจะworkสุดสำหรับ ดูanime ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม

เน้นรายละเอียดเสียงมากกว่าเบสครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

1 ผมฟังไม่ออก แต่ผมเลือกแจ๊คทอง

2 ดีกว่ามากมาย ในบอร์โมีขายอยู่ 2100 โคตรถูก

3 BA635 มือ2

Comment

ขอบคุณครับที่ช่วยตอบให้ แต่ลำโพงผมอยากได้มือ 1 น่ะครับ ถึงไม่เทพเท่าตัวที่แนะนำมาก็ไม่เป็นไร

Comment

Working...
      X