Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1 หมื่น ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1 หมื่น ครับ

จัด cpu บอร์ด การ์ดจอ แรม ให้ทีครับ อย่างอื่นมีแล้ว
    เน้นเล่นเกมส์อย่างบ้าคลั่งเสียสติ

ขอบคุณทุกท่าน

- - งบ 1 หมื่น cpu บอร์ด การ์ดจอ แรม อะไรดีครับ เอาไว้เล่นเกมส์อย่างสนุกสนาน
    อย่างอื่นมีแล้วครับ

Comment

รอคำตอบด้วยคนครับ

Comment

ระวัง สุขภาพจิตเสียนะครับ เล่นเกมสืมากๆ

X2 4600+ 2400
        AsROCK ALIVENF6-VSTA 1600
        RAM ROX 667 1GX2 1100
        HD3850 DDR3 4900

Comment

ถ้าเป็น การ์ดจอ ของค่ายเขียวล่ะครับ
          แบบว่าเห็นเค้าว่า ค่ายแดง ไดร์เวอร์มีปัญหา

Comment

เคยใช้จริงๆ ยังละครับ ที่ว่ามีปัญหา หรือว่า เข้าว่าก็ว่าตามเขาครับ

ถ้าค่ายเขียว ก็ 9600Gt 5500

Comment

ขอบคุณงั่บ เดียวไปขายของหาทนก่อน

Comment

เหอๆ -*- ของงี้มันต้องลองนะจ๊ะ

ออ ค่ายเขียวเห็นที่แอดไว้ ขาย 9600GT 5080 เองนะ ให้ว่องครับ

Comment

โอ้ว มาเสนอกันถึงกระทู้เลย อิอิอิ เดียวขอรับไว้พิจารณางั่บ
                  ขอบคุณทุกท่าน

Comment

Working...
                  X