Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าpsu 350 จะเพียงพอกับเสป็กนี้ไหม ไว้โหลดบิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าpsu 350 จะเพียงพอกับเสป็กนี้ไหม ไว้โหลดบิท

cpu --- sempron 2.0 GHZ รุ่นที่ L2 ยังเป็น 256
    m/b --- ECS-K8C51PVGM-M
    ram 1 GB HDD250GB พัดลมในเคส8cm ธรรมดา 2 ตัว
    cd-rom กะ cd-rw อย่างละตัว การ์ดจอ 8400gs

ประมาณนี่ละครับ ไม่ทราบว่าพอรึป่าว 350วัต ไม่อยากเสียเงินเปลี่ยนใหม่ ครับ

ช่วยตอบหน่อยครับ จะได้ไม่ซื้อเสียเที่ยว

Comment

พอครับ ถ้าเป็นวัตน์แท้นะ

Comment

สบายมากครับ

Comment

จะซื้อยี้ห้อ + รุ่นใหนละครับ

Comment

โหลดบิทเเรม 512 ก็พอครับเปลืองไฟ 5555

Comment

พอครับ
              เอายี่ห้อดีๆหน่อยเพราะต้องเปิดคอมนาน

Comment

หารุ่นที่มี VGA เป็นเเบบออนจะดีกว่าไหมครับ ไม่เปลืองไฟ ช่วยลดโลกร้อน

Comment

แรมแยะไป 512 พอ
                  cd rom ตัวเดียวพอ
                  การ์ดจอไม่ต้องเน้น ออนบอร์ดดีที่สุด
                  ใจจริงผมว่า cpu แรงเกินไปด่วยนะครับ
                  ผมใช้ p3 600 แรม 512

Comment

Working...
                  X