Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังลงวินโดน์ และโปรแกรมต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังลงวินโดน์ และโปรแกรมต่างๆ

พอรีสตาร์ทแล้วมันชอบขึ้น เช็คดิสอะครับ
    เพราะอะไรอะ มันขึ้น

ประมาณว่า Delete corrupt......................................

ไปได้สักพักแล้วก็

Recovering orphaned ..............................
    จนครบ 100%
    ---------------------------------------------------------
    สาเหตุเพราะอะไรเหรอครับ

มันเป็นของวินโด้หรือว่าแอนตี้ไวรัสครับ

คงมีไฟล์บางอแย่างเสียหายครับ มันเลยฟ้องว่าไห้แก้ไข คงต้องลงวินโด้แบบ Repair หรือไม่ก็ลงทับไปเลยครับ
    ถ้ายังไม่หายก็คงเป็นที่ตัวแผ่นไม่สมบูรณ์ครับ แนะนำเวลาซื้อแผ่นวินโ้อย่าเอาที่มันมีโปรแกรมติดมาด้วย เลือกเอาแบบเพียวๆเลยครับ

Comment

Working...
    X