Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรลากx2 5000+BE คู่กับ Abit ax78 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรลากx2 5000+BE คู่กับ Abit ax78 หน่อยครับ

ram เป็น bus800นะครับ

g

Originally posted by gorly View Post
    ram เป็น bus800นะครับ
    g
    Attached Files

Comment

ตอนนี้ยังไม่ได้ลองลากนะครับแค่อยากดูเป็นแนวทาง พึ่งซื้อมาวันนี้อยากเล่นเกมก่อน555+

ซิ้ง Freezer64proครับ

Comment

Originally posted by gorly View Post
        ตอนนี้ยังไม่ได้ลองลากนะครับแค่อยากดูเป็นแนวทาง พึ่งซื้อมาวันนี้อยากเล่นเกมก่อน555+

ซิ้ง Freezer64proครับ
        พอได้ ตัวนี้แม่งร้อน(ชิ้งต้องถึง)

Comment

5000+ BE นะไม่ร้อนเหรอกครับ ที่เพี้ยนนะ เซ้นเซอร์บอร์ดครับ แต่อุณหภูมิ จริงๆนะ ไม่ร้อนครับ

เอา CPU Z มาดูซิครับ 3 หน้า
          3.0 เป็นที่ได้ครับ

Comment

Working...
          X