Announcement

Collapse
No announcement yet.

Maxtor มือ 1 หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Maxtor มือ 1 หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ

ตามชื่อกระทู้เลยครับ
    แล้วสงสัยอยู่อย่างนึงครับ ทำไม maxtor ไม่เป็นที่นิยมอ่าครับ อยากรู้จัง

เพราะมันไม่เถือนพอกับการใช้งาน

Comment

ส่วนที่หาชื้อที่พันทิพก็มีอยู่1ร้านที่เซียรรังสิตก็มี

Comment

ผทเห็นเพื่อนใช้ ทนมากๆเลยนะครับ มันซื้อคอมใหม่แล้วเอาของจากเครื่องเก่า มี maxtor ที่ใช้ได้นอกนั้นเสียหมดเลย

Comment

ที่เซียร์ เป็นมือ 1 เลยรึเปล่าครับ

Comment

ดันจร้า อยากรู้

Comment

ดันกันปายยยยยยยยยยย

Comment

ผมก็ชอบนะยี่ห้อนี้ ใช้มาตั้งแต่รุ่น Fire Ball ละ

Comment

MAXTOR ไม่มีอีกแล้วครับ โดน Seagate เทคโอเวอร์ไปแล้ว ถ้ายังมี ใส้ในก็ต้องเป็นของ Seagate

Comment

จิงหรอครับ

โชคดีมีเก็บไว้ให้ลูกหลานดูลูกนึง

ซื้อมาตั้งแต่มอ1 ตอนนี้ จบหมดแล้ว มันยังใช้ได้เลย

จิงๆ นะ

Comment

ที่ร้านเจอแต่รุ่น Diamond เงียบดีครับไม่ร้อนด้วย แต่เสียทีก็เยแบบเงียบๆไม่มีอาการเตือนเลย น่ากลัวครับ เจอมาหลายตัวแล้วไว้ใจไม่ค่อยได้

Comment

Working...
                      X