Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hinet by CAT ใช้ Linksys ADSL Router รุ่นไหนดีครับอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hinet by CAT ใช้ Linksys ADSL Router รุ่นไหนดีครับอะไรดีครับ

Hinet by CAT 2/1 M 999 บาทต่อเดือน ใช้ Router ADSL ของยี่ห้ออะไรดีครับ เน้นการใช้งาน โหลดบิต 24 ชั่วโมง มีหรือไม่มี Wireless ก็ได้ ขอแบบ ไม่น๊อคง่ายนะครับ
    ผมสนใจอยากจะลอง เล่นของ Linksys ครับ ใช้รุ่นไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ บอกราคาได้ด้วยยิ่งดีครับ

2/800k นะครับ เดือนละ 999 โมเด็มที่ให้มาด้วย เน่ามาก

แต่โปรนี้ กลางวันวิ่งประมาณ 1 เม็ก กลางคืนจะมากหน่อย แต่ไม่ถึง 2

Comment

ไม่ลอง Linksys WAG200g ของผมมั้งหรอคับ

Comment

Originally posted by den885 View Post
        ไม่ลอง Linksys WAG200g ของผมมั้งหรอคับ
        Router ตอนนี้ผมมีอยู่ประมาณ 3 ตัวเห็นจะได้ และยังมีที่เป็น Wireless ด้วยอีก 2 ตัว

พอดีบ้านผมที่ต่างจังหวัดเปิดร้านเกมส์ก็เลย ต้องสำรองไว้หน่อย ส่วนที่ใช้กับเนต CAT พอดีผมจะเข้าไปเรียนใน กทม. ก็เลยกะว่า จะลองหาดูสักตัว หรือไปก็เอาของที่บ้านไปใช้

Comment

Working...
        X