Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4500 : E4600 อันไหนดีครับจะซื้อพรุ่งนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4500 : E4600 อันไหนดีครับจะซื้อพรุ่งนี้

หวัดดีครับ E4500 : E4600 อันไหนดีครับจะซื้อพรุ่งนี้ (ไม่รู้ผิดกระทู้หรือป่าว ผิดลบได้ครับ)
    E4600 มันเร็วก่านิดนึง และเห็นมันต่างกัน ไม่ถึง 200 บ.แนะนำที่ขอบคุณครับ

เเต่ทำไมที่ http://www.bigitshop.com/shopping/intel-cpu/
    ราคาต่างกันเท่านี้ครับถ้าเป็นผมนะผมเอาตัวที่สองไปเลย ความคิดส่วนตัวนะ

Comment

E4600 จัดไป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        E4600 จัดไป
        ลองซื้อดูครับเผื่อได้ Q6600 มาแทน ล้อเล่นครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
          ลองซื้อดูครับเผื่อได้ Q6600 มาแทน ล้อเล่นครับ
          ได้ Q6600 กลับมาก็ดีสิ
          เดี๋ยวได้ X2 4600+ มาละยุ่งเลย 555+

Comment

E4600 ขอบคุณครับ ได้สูงกว่าผมก็จะเฉยๆ ไม่เอามาบอกในเว็บด้วย
            แต่ถ้าได้ต่ำกว่าสเปค เอกสารอ้างอิงเดี๋ยวเอามาลงให้หมดเลย 555+
            ยังไงท่าน Khow เป็นทนายให้ผมด้วยนะครับ 555+ มีท่าน TWK กับploynut เป็นพยานด้วย เดี๋ยวจะลากให้หมด - - 55555
            Last edited by Adeenaleen; 16 May 2008, 16:08:03.

Comment

ถ้าได้ต่ำกว่าก็เอาใบเสร็จไปให้ร้านดูครับกรณีรุ่นไม่ตรง
              อย่าลืมตรวจสอบสินค้าทุกครั้งก่อนออกจากร้านนะครับ

Comment

สั่งซื้อจาก COM7 ที่
                http://www.bigitshop.com

ราคา E4600 ต่างจาก E4500 แค่ 50 บาท

แนะนำให้เอา E4600 ครับ

Comment

E4600 ครับใช้ไปเลยยาวๆ

Comment

สงสัยอีกกระทู้จะเปงเหมือนผม - -

ซื้อ E4600 มาแล้วครับ แต่ได้ E6500 - -
                    ตอนแรกดีใจเลยเหอๆ เช็คไปเช็คมาส่งสัยโปรแกรมเพี้ยนสงสัยอีกกระทู้ที่ขึ้น บอร์ดเหมือนกับผมอะแน่
                    ผมเลยลองใช้ cpu-Z4.20 อีกตัวหนึ่งปรากฏว่าสเปคถูก - - หรอกให้ดีใจ โถ่..แห้ว
                    Attached Files

Comment

E 4600 ไปเลยครับ เพราะ E4500 ดึงแรมมาทำ L2 Cache

Comment

Working...
                      X