Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู CPU Cooler Hyper 212 ให้หน่อยครับ ว่าร้อนไปไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู CPU Cooler Hyper 212 ให้หน่อยครับ ว่าร้อนไปไหม

ดู CPU Cooler Hyper 212 ให้หน่อยครับ ว่าร้อนไปไหม

ตัวนี้มันใหญ่เกิน ผมเลยกลับพัดลมหันออกอีกข้างครับ เพราะมันติดพัดลมแรมครับ

อุณหภูมิประมาณ 56 57 ครับ กับความเร็ว 3.15 Ghz
    Attached Files

ประมาณนี้แหละครับ ออโทส

Comment

กระแสลมที่ดูดลมออกจาเคสกับกระแสลมที่เป่าซิงมันไม่กวนกันหรอครับ เห้นเข้าพัดลมมันจ่อกันซะขนาดนั่น

Comment

ผมว่า พัดลมแรม ไม่ต้องติดก็ได้นะ เพราะ 3ตัวนั้น ทำให้หนวกหูน่าดูเลย ลองจัดทิศลมดีๆ ดูครับอาจ ช่วยได้เยอะนะ

Comment

Working...
        X